Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania na umaskini wa kujitakia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Myakubanga, Dec 16, 2011.

  1. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,724
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kufanya kazi kwa juhudi na maarifa ni msingi wa maendeleo ya mtu,taasisi na jamii yoyote duniani. Bila kujenga utamaduni wa kujibidiisha,maendeleo kufikiwa ni ndoto za mchana! Watanzania wengi wamekuwa na hulka ya kulaumu serikali kutowaletea maendeleo!

    Lakini,ni ukweli ulio mchungu,kwamba mtu binafsi,ana wajibu mkubwa sana wa kusababisha maendeleo yake! Ukipita mijini,utakuta makundi makubwa ya vijana wenye nguvu wakiwa vijiweni,wakilalamika ugumu wa maisha!

    Muda wa kazi,utakuta watu wamejaa vilabuni,wanalalamikia ugumu wa maisha! Mashuleni na vyuoni,wanafunzi wengi ni wavivu mno katika kujisomea,nao wanalalamikia ugumu wa maisha!

    Mwisho wa siku,tunajenga taifa la walalamishi,wavivu na wasio penda kufanya kazi! Ndugu zangu,ni kweli uongozi wa nchi ni mbovu! Lakini,hata tukipata rais imara,kama Dr.Slaa,kwa utamaduni huu wa kutopenda kujibidiisha,hatuwezi kufika popote!

    Watu tufanye kazi,ndipo tuilaumu serikali ili iboreshe mazingira ya kazi zetu! Kukaa vijiweni na baa muda wa kazi na kulaum viongoz wetu wachovu ni ujuha mkubwa!
     
  2. j

    junior05 Senior Member

    #2
    Dec 16, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 190
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Unastahili pongezi kwa kuelezea hali halisi ya 99% ya watanzania walivyo wavivu kwa jambo lolote lile na kusakizia serikali kwa kila jambo
     
Loading...