Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watanzania, Mungu awape nini?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Albedo, Sep 23, 2010.

  1. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Huyu Mtu akiingia madarakani

    1: Elimu bure mpaka form Six, Wengine wamesema hawawezi
    2: Katiba mpya ndani ya siku 100
    3: Mafisadi kukiona cha mtema kuni, maana alipokuwa Mbunge tu aliwatetemesha je akipewa Nchi?
    4: Ataunda baraza dogo la Mawaziri kama Njia mojawapo za nyingi alizonazo za kupunguza Bajeti ya kuhudumia Serikali
    5: Misharahara ya Wabubge kupunguzwa
    6: Kodi za vifaa vya Ujenzi kupunguzwa ili Kila mtu ajenge nyumba za Kisasa

    Sasa Watanzania wanataka nini jamani kutoka kwa Mungu?
     
  2. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Hata mimi nastaajabu watu kama hawa ikiwafika nakama wakimtaka Mungu msaada anawaengezea nakama zaidi...!
     
  3. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkuu umenena ila mie nasema Watanzania tunanunuliwa kwa chumvi na khanga tu na kuuza nchi yetu kwa mafisadi,ngoja tena wampe huyu MKWARE akware nchi yetu miaka 5 tukiacha dhahabu SLAA ikiliwa na mchwa...MUNGU ATUPE GUNIA LA CHAWA labda tutaaamka mzee maana neema tunaiachia.
     
  4. Magulumangu

    Magulumangu JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 3,041
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Atupe GHALA LA KUNGUNI WATUNGATE labda tutajua maana ya huyu Dr.Slaa.
     
  5. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #5
    Sep 23, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hizo ni ahadi za kuingia ikulu tu, hatakapo ingia huko ndio mtajua kama hiyo katiba itabadilishwa ndani ya siku 100 au la. Mimi kinacho nifanya ni m-support Dr.Slaa ni kwa sababu nataka mabadiliko ya uongozi ...
     
Loading...