Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watakaorudishwa UDOM ni wana-CCM tu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Jun 27, 2011.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wakuu wa wilaya waliotembelea chuo Kikuu cha Dodoma wametoa ushauri kuwa mchakato wa kurudisha wanafunzi waliofukuzwa uzingatie uanachama wa wanafunzi.Mkuu wa Wilaya mmoja alisikika akisema "TENA IKIWEZEKANA MUWARUDISHE WANA CCM PEKEE MAANA HAO WA CHADEMA NI WAVURUGAJI WA AMAN".Mkuu wa wilaya moja hapa nchini aliongea

    Source MWANANCHI LA LEO
     
  2. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2011
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,542
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Huyo mkuu wa wilaya ana stahili ban
     
  3. x

    xman Senior Member

    #3
    Jun 27, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hilo kuu la wilaya linamatatizo ya akili yani linaleta siasa katika elimu za watu!!!! J.K angalia watu unaowaweka katika hivi vyeo,wanakuangusha
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Labda anahusisha mabomu ya petroli na chadema......sasa utawajuaje kama hawa ni CDM NA HAWA CCM????
     
  5. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mtaje huyo mkuu wa wilaya sasa.
     
  6. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Hii ni kichekesho cha mwaka,wanataka chuo kitoe makada wa CCM,Hii ni hatari kwa taifa letu vitendo kama hivi lazima vilaaniwe
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mzee wa njaa,gazeti halikumtaja huyo mkuu wa Wilaya.......ila soma hiyo habari kwenye MWANANCHI,
     
  8. Ikumbilo

    Ikumbilo JF-Expert Member

    #8
    Jun 27, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 455
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama ni kweli basi tumekwisha.
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    Jun 27, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hakuna kitakachoendelea UDOM.......kwa 7bu uanzishwaji wa kile chuo pia ulikua wa kisiasa.......jk kuwapa nafas wanafunz wa vyuo vikuu wamchangie hela ya fomu ndio aliidhinisha haya mambo ya siasa kwa mapana UDOM
     
  10. f

    fikiriakwanza Member

    #10
    Jun 27, 2011
    Joined: May 11, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siasa ni kazi.
    uhuru.
    kazi ya chama.
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Jun 27, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    What du yu mean??
     
  12. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #12
    Jun 27, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Tujue moja kama UDOM ni cha CCM ili vyama vingine vitafute pa kwenda. Ndiyo maana tunaona wazi wazi mambo hayaendi pale UDOM, mara mishahara ya waalimu imeliwa na hakuna hatua inayochukuliwa. CCM wamekifanya UDOM ni mbadala wa Chuo chao cha Kivukoni?
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Jun 27, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,158
    Likes Received: 5,698
    Trophy Points: 280
    soma kwenye red ..source mwananchi
     
  14. L

    Lutera New Member

    #14
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nina wasiwasi na huyo mkuu wa wilaya. Ana ugonjwa wa akili. Au aliteuliwa kwa itikadi ya chama bila kuwa na sifa zinazotakiwa.
     
  15. Invarbrass

    Invarbrass JF-Expert Member

    #15
    Jun 30, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 505
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    tatizo dhana ya vyama vingi haijaeleweka. kuna wanaodhani walioko upinzani si watanzania. anyway ndo matatizo ya kukaa naq chama kimoja kwa muda mrefu. solution yake di demographic changes.
     
  16. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #16
    Jun 30, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Inawezekena ni nyumba ndogo za wazee hizo akili zote zimehamia miguuni
     
  17. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #17
    Jun 30, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    nafikiri haya yalikuwa maamkuzi (salutation) wakati ule wa TANU kama cjakosea!
     
Loading...