Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Watakao kuwepo kwenye tume ya kuratibu katiba mpya

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by jino kwa jino, Jan 3, 2011.

  1. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi majuzi tumemsikia mheshimiwa Rais Dr JK akisema ataunda tume makini kuratibu mchakato wa kupata katiba mya, je hii tume inapaswa kuwa na watu gani?

    nawakilisha
     
  2. Sisimizi

    Sisimizi JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 480
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hauko makini. Sasa umewasilisha nini?
     
  3. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,195
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Tume feki sura ni zile zile,

    Kutoka kwa mwizi wa kura yule yule,

    wakoloni ngozi nyeusi wale wale,

    vibaraka wale wale,

    Hao hao waliowahi kutuhumiwa.

    Sitaji hata mmoja,maana ni wale wale
     
  4. t

    tononeka Member

    #4
    Jan 3, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwani we unaona nani anafaa!! mbona hujawasilisha mawazo yako?
     
  5. M

    MLEKWA Senior Member

    #5
    Jan 4, 2011
    Joined: Aug 18, 2007
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kingunge ni mmoja wa wajumbe wa kamati ya katiba
     
  6. U

    Uswe JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ridhiwani, january, salma, vicky, na wale vijana wa THT
     
  7. L

    LAT JF-Expert Member

    #7
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mkuu.. kuratibu katiba......?..... huko bado ...... ni hivi... constitution review commission..., tume ya kupitia katiba....
     
  8. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #8
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    werema, makamba, hawa ghasia, wilson kabwe, lowassa, mungai, mramba, bila kumsahau mzee malecela
     
  9. m

    maswenga Member

    #9
    Jan 8, 2011
    Joined: Nov 10, 2007
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 15
    Mbona unachanganya madawa na hii list yako?!
     
Loading...