Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wataalamu tunao - tatizo ni wanasiasa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Adili, Apr 7, 2011.

  1. A

    Adili JF-Expert Member

    #1
    Apr 7, 2011
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 1,362
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
  2. deni

    deni Senior Member

    #2
    Aug 11, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 182
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Ni kweli wasomi tunao lakini hivi hatutaweza kufanikiwa kwa kua watalam hao kama huyo dr nzotta sio wa maswala ya siasa ingalikuwa inchi ili iendelee inahitaji wanasiasa wataalam
     
  3. Anheuser

    Anheuser JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mtu yuko Sweden unasema wataalam tunao? Vipi mazee?

    Tena katutukana Watanzania na nchi yetu, anadai ameona akikaa Tanzania "akili zangu zitaoza."

    Kibabu hakina uzalendo, kinalaumu eti malighafi zinaibiwa na wageni kwa sababu hatuna wataalam, sasa anataka mtaalam gani abaki nchini kama yeye anaona akibaki ataoza? Mzandiki mkubwa babu huyu.
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    wataalam wa nini ikiwa hata toothpick na pamba za kuosha masikio vinaagizwa nje ya nchi, hapa tz kuna wataalam gani????????????? ukisema kuna wezi wa kalaam nitakuunga mkongo.
     
Loading...