Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wastaafu Afrika Mashariki wafunga tena barabara ya Kivukoni

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mphamvu, May 23, 2011.

  1. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #1
    May 23, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Ni baada ya hesabu ya madai yao kukataliwa na mahakama kuu.
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    May 23, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Walielezwa na wakili wao, hamaki ikawa kubwa wengine wakaamua kufunga barabara kwa mawe ya parking ya mahakama kuu.
     
  3. aye

    aye JF-Expert Member

    #3
    May 23, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,779
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    wazee wa watu maskini wanadai haki yao
     
  4. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #4
    May 23, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Nilikuwa nasikia kwenye bomba tu, nimejionea live leo. Nililia mazee, feels like dying!
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    May 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    sera mbovu za ccm. nani anabisha ?
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    May 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Jamani hawa wazee wanatia huruma sana,mpaka leo wanahangaika tu.
     
  7. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #7
    May 23, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Malaria Sugu, Makupa & Co.
     
  8. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #8
    May 23, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Nimewaona walivyochoka, baadhi yao ni walemavu. Yaani hilo deni limekuwa kama godoro la Tanfoam... "Alidai babu, mpaka mjukuu hajalipwa"
     
  9. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #9
    May 23, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Jinsi wanavyowasunbua hawa wazee ndio maana hiki chama cha magamba na serikali yake mara nyingine hawajui laana zinazowapata zinatoka wapi!!
     
  10. Zegreaty

    Zegreaty JF-Expert Member

    #10
    May 23, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 638
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    kwahiyo mzee wa kaya aliwahadaa tuu?duu huyu jamaa anazidi jiwekea mazingira magumu yakutofika 2015,sijui kashachoka masiki ya mungu.
    Sasa hawa wazee inabidi wasaidiwe na nguvu ya umma maana mahakama za magamba zishashindwa...
     
  11. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #11
    May 23, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Cha kusikitisha ni kuwa na wao tumaini lao lipo kwa mcwerreh, niliwasikia wakiulizana 'hivi rais ameshindwa kutoa tamko?'
     
  12. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #12
    May 23, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Mhm, labda? Halafu inakuwa vipi mtu unahadaa watu wa umri wa baba yako, kama si kujitafutia laana ni nini?
     
  13. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #13
    May 23, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    ****** yupo busy na Msiba ya Mwenyekiti wa wazee wa Dar... INAUMA SAAANA!
     
  14. Zegreaty

    Zegreaty JF-Expert Member

    #14
    May 23, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 638
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    <p>
    </p>
    <p>&nbsp;</p>
    Kawakosea heshima hawa watu,leo hii mama mwenye nyumba wangu ni mmoja wapo aliniaga asubuhi anakwenda kwenye kesi yao lkn nikashangaa amerudi kafura kwa hasira na huzuni imemjaa kwa kukata tamaa wakati mkuu wa kaya alipowaahidi kwenye ile hotuba yake ya mwezi wa tatu wakaona bonge la mtu.
    Mungu amlani huyu mtu kwani chakushangaza hela waingereza walishazilipa ila wajanja wamezibunya sasa wanawasumbua wazee wa watu bure.
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    May 23, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    kwa nini wazee wetu wanaonewa hivi jamani?
     
  16. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #16
    May 23, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,129
    Likes Received: 6,769
    Trophy Points: 280
    mh atamke nini? Kwani wafikiri hawaoni?
     
Loading...