Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wassira alihukumiwa kwa rushwa siku nyingi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by eliesikia, Mar 22, 2012.

  1. eliesikia

    eliesikia JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 409
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 35
    Wassira alitiwa hatiani na mahakama 1997 kwa kutoa rushwa huko Bunda baada ya kushitakiwa na Jaji Warioba. Then, Kutokana na alikuwa mpinzani na bado alikuwa bora katika mambo ya rushwa basi CCM kwa kupitia kauli mbiu yao dhidi ya kombatia rushwa imefanikiwa vilivyo kumpandisha cheo Wassira katika nyanja za kisiasa.
    Sasa ni chombo adimu cha rushwa huko Arumeru. Mtoa rushwa ni muongo, mnafiki, mzandiki wa kweli kabisa. Sijui kama mheshimiwa anazo hizo sifa.
    CCM hoyeeee! Rushwa juuu juu zaidi
     
  2. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,920
    Likes Received: 1,384
    Trophy Points: 280
    wassira is not to be taken seriously,he looks like a clown and he talks like one.
     
  3. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    you mean 'clown' not 'crown'!!.
     
  4. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,920
    Likes Received: 1,384
    Trophy Points: 280
    yes,thanks for correction...lugha za watu hizi
     
  5. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mbona hakufungwa acheni uzushi!
     
  6. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Mimi ninashangaa huyu wassira anapata wapi GUTS za kumsema Dr. Slaa. Wassira is convicted crimal. Alipatikana hatia ya kutoa RUSHWA mbele ya mahakama kuu. Hii kesi ipo na Mtanzania yeyote makini anaweza kufanya reference ya kesi hii mahakama kuu. Sasa kweli mtu ambaye alishapatikana na hatia ya RUSHWA mbele ya mahakama kuu, leo atatueleza nini? kwamba mchezo wake wa kutoa/kupokea rushwa ameacha? I remember alipewa probation ya miaka 5 (i.e Asigombee cheo chochote kwa kipindi cha miaka 5)

    Ninaomba DR. Slaa au Team ya kampeini ya CDM mmkumbushe hii kesi Wassira inaelekea he is sufering from SELECTIVE AMNESIA. Huenda trypanosomiasis (sleeping sickness) anayougua pia inaathiri MEMORY yake.
     
  7. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Wewe ni mmoja kati ya Watanzania wasiopenda kushughulisha bongo zao. Unafikiri kila kosa ni lazima UFUNGWE JELA? Wake up dude! Nenda mahakama kuu omba kesi ya Wassira Vs Judge Warioba 1997 utapata ukweli. No research no right to Speak.
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Mar 22, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hatuwezi kumdharau mwizi na mla rushwa ambaye anadhani na kuamini kwamba yeye ni smafi na kuingilia mambo ya watu

    He is a crook
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Mar 22, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ilikua ni kesi ya uchaguzi, na maybe ulikua bado hujazaliwa au ulikua mdogo sana....
     
  10. L

    LAT JF-Expert Member

    #10
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    by that time even the pampers and diapers you are using were not available
     
  11. Imany John

    Imany John Verified User

    #11
    Mar 22, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Jamani kuna mengi ya kujadili huyu Mr. Hana jipya.
    Yeye mwenyewe anajua swala la msingi analoshikilia halipo.

    Kwa mtu wa umri wake namambo anayoshikilia haviendani.
    Kama angekuwa ni Baba yangu ingebidi nimkane kukwepa aibu inayomkabili.
     
  12. K

    Kuntakint JF-Expert Member

    #12
    Mar 22, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 808
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Kwa kifungo cha miaka mitano kutoshughulika na siasa ni tosha kukosa sifa za kugombea kiti chochote katika chama chake cha magamba. Lakini kutokana na sera yao ya kulindana ni ruksa. Vijana hawana nafasi katika chama cha magamba
     
Loading...