Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasomi wawili

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Konaball, Jun 24, 2010.

  1. K

    Konaball JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,350
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Wasomi wawili mmoja wa Uhasibu na mwingine wa IT walikuwa wanatambiana hivi

    Msomi wa Uhasibu akaanza kujidai hivi mimi nimesoma hadi nimepata CPA

    Msomi wa IT naye akajidai hivi na mimi nimesoma hadi nimepata CPU na sasa nachukua USB

    Msomi wa Uhasibu akamwambia kweli wewe kiboko sikuwezi
     
  2. j

    jamadary Member

    #2
    Jun 24, 2010
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo msomi wa IT hamnazo kabisa.
     
  3. c

    cc_africa Senior Member

    #3
    Jun 24, 2010
    Joined: May 30, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh huyo IT ni noma, akimaliza USB atachukua WINDOWS XP.
     
  4. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #4
    Jun 24, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Nadhani wote hamnazo ndo maana wanachanganyana!
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,455
    Trophy Points: 280
    Mazuzu magic wamekutana
     
  6. b

    blackpepper JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 382
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    huyo Msomi wa IT anafix kama za Mukulu wa Nchi...tehe tehe tehe laptop kwa kila ticha
     
  7. T

    TUMY JF-Expert Member

    #7
    Jul 3, 2010
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyo wa IT nafikiri atakuwa ameingiwa na Virus inabidi akafanye scanning
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Jul 3, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    nyumba nyingine bwana...nyumba nyingine bwana...nyumba nyingine bwana!...lol!
     
  9. JM Aristotle

    JM Aristotle Senior Member

    #9
    Jul 3, 2010
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    IT na Uhasibu, wapi na wapi...
     
  10. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #10
    Jul 4, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    mtu ana CPA hajui CPU na USB! huyu mhasibu noma
     
Loading...