Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasomi v/s wasiosoma.

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by Danvis, May 2, 2012.

  1. D

    Danvis Member

    #1
    May 2, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NCHI HII MPAKA HAPA TULIKO IMEJENGWA KWA KUTUMIA MAWAZO YA WATU AMBAO HAWAKUA WASOMI NAO WALIWEZA KUWEKA MISINGI IMARA SANA NA TUKAWEZA KUIHESHMU JE?

    Kwa sabbu katba tuliyo kuwa tunaitumia imeundwa kwa mawazo ambyo ya watu ambao hawakuwa wasomi na kama walkuwepo walkua wachache ila wengi walkuwa si wasomi KWA SASA TUNA WASOMI WENGI NA NDIO HAO WANATAKA TUWE NA KATBA MPYA ETI KUWA KATBA YA ZAMANI HAIENDANI NA MAZNGRA YA SASA JE?

    Yale maoni ya watu ambao hawakuwa wasomi kwa kipndi kile waliochangia yakawekwa kwenye ktba na yakaweka msingi mingi na mizuri ambyo hata sasa inatumika. Je wataitupilia mbali hawa wanao iandika katba mpya?
     
  2. Nicholas

    Nicholas JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 22,825
    Likes Received: 889
    Trophy Points: 280
    wasomi hawapo practical, wasiosoma wapo practical na wanapihaga maishu bila longolongo.

    WASOMI WANASOMA ILI WAPATE VYETI NA BAAPATE WAPATE WASIVYO NAVYO(hata kwa kuiba na kuwabania wengine),WASIOSOMA WANAPENDA KUSOMA ILI WAJE ANGALIE WALIVYO NAVYO KWA UFANISI.ie wanasomea wanachokuja kifanyia kazi.
     
Loading...