Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasomi Tunaifanyia nini Tanzania?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by hKichaka, May 9, 2011.

  1. hKichaka

    hKichaka JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wasomi wa Tanzania jamani tuamke tuiomboe nchi yetu na umasikini uliodhiri na ufisadi wa kila aina.
     
  2. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Ulimaanisha ''tuiombee''?? au ''tuikomboe''?? kama tuiombee nadhani sio jukumu la wasomi peke yao, watu wote, watz na wasio wa-tz.
    Kama ni tuikomboe...basi wasomi inabidi tuwe front-line kulitekeleza!!,lakini hapa kwetu hii nikinyume chake,waliosoma ndio wanajishibisha matummbo yao kwanza wakimwacha hohehape akibanwa/akitokwa na mbavu tu!!

    Rejea hii katuni:
    View attachment 29698
     
Loading...