Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasomi Tanzania kulikoni?,

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by commonmwananchi, Mar 30, 2011.

  1. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Mimi binafsi ninaamini nchi yetu inao wasomi wa kutosha(wa kweli) ukiondoa wale wengi wa vyeti magumashi wakiwemo baadhi hata ya waheshimiwa wetu.
    JE? Inakuwje baadhi ya kazi zinazohitaji proffesionals hapa nchini unawakuta wageni toka nje lukuki,hususan wa-keii!,na unapokwenda nchi za jirani kama KENYA,UGANDA na RWANDA huwakuti wasomi wetu wakiwa wamepenya soko la ajira huko.Je tatizo ni nini hapo? au ndio kuzidiwa viwango vya taaluma.au ni kutoaminika kwa vyeti vyetu??
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    hiki kilio ni cha siku nyingi saana lakini wakuu wetu bado hadi leo hawajakitolea ufumbuzi.
     
Loading...