Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasiohesabiwa kuongezewa siku 7 nyingine JK

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nokla, Sep 1, 2012.

  1. Nokla

    Nokla JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 2,123
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 145
    Raisi JK amesema kwamba wale wote wasiohesabiwa katika siku 7 za mwanzo wataongezewa siku saba nyingine ila wanatakiwa waende kwa wenyekiti wao wa serikali za mitaa.
    Wadau mnaionaje hiyo?

    Source hotuba ya JK.
     
  2. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Duh!mbona walianza kusema zoezi limefanikiwa kwa 80%?
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Maandalizi yote ya miaka kumi ni bure!!
     
  4. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Angalau na mimi nitahesabiwa!
     
  5. A

    ADK JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    ahaa ameshaanza kuwabembeleza amesahau aliwaambia atakaegomea sensa ni kosa la jinai?
     
  6. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    madodoso pia yamekata...thz iz bongo bwana,reflector zinageuzwa uniform.
     
  7. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #7
    Sep 1, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...U-Dhaifu.
     
  8. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    zoez halikufanikiwa-kama wameshindwa kujipanga ndani ya miaka 10-siku 7 hawataweza-
    kama swala ddogo la kushesabu hawawez-ni kipi wanaweza?
     
  9. Kertel

    Kertel JF-Expert Member

    #9
    Sep 2, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 1,965
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Sasa vipi kuhusu m4c,hawa gambaz hatasema kuwa inaingilia ratiba ya sensa
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,330
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    hii ndo tanzania.....

    Kusajili simu ....waliongeza muda
    kuweka details bank.....wameongeza muda
    vitambulisho vya taifa......waliongeza muda.
    Sensa......imeongezwa muda

    Kila jambo lazima liongezwe muda...

    Natumaini uraisi hautoongezwa muda loh....
     
  11. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #11
    Sep 2, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Sasa wale jamaa wa Iringa wanataka kuzuia mikutano ya CDM kwa sababu gani?
     
  12. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #12
    Sep 2, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 411
    Trophy Points: 180
    bwana wee!mi nishachoka !
     
Loading...