Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasio tambulika ajali ya Boti ya Skagit waanza kuzikwa na serikali

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Gumzo, Jul 20, 2012.

  1. G

    Gumzo JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [h=3][/h] [h=3][/h]
    [​IMG]

    [​IMG]

    KWA HAbARI KAMILI BOFYA HAPA GUMZO LA JIJI
     
  2. K

    Kayinga junior Senior Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 152
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    waletwe huku bara tuwatambue maana hatuna nguvu yani pesa ila makato yaposho yawabunge itumike kuwaleta ndugu zetu wasiwazike
     
  3. babe S

    babe S JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 1,001
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Jamaaani, inasikitisha sana
     
  4. A

    Andrew nerei Member

    #4
    Jul 20, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo boti iliyozama haina orodha ya wa2 waliokuwa kwenye boti au ni zile kama daladala mwenge-mbagala kama vp wachunguzwe wafungiwe lesen coz ajal nyng 2 ztatokea kwa mtindo huu
     
  5. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Inabidi wazikwe, maiti ziko katika hali mbaya. Samaki wameshaanza kuzila. Vile vile zimeanza kubanduka ngozi na baadhi ya viungo kuanza kujiachia.
     
Loading...