Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

@WASHINGTON DC; Wabunge na Viongozi wa tawi la CHADEMA watembelea ubalozi!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kiganyi, May 30, 2012.

  1. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Baada ya kazi pevu ya uzinduzi wa tawi la Chadema jijini Washington Dc wabunge wa Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) wamtembelea rasmi Balozi wa Tanzania nchini Marekani.


    [​IMG]
    Balozi wa Tanzania Nchini Marekani na Mexico Mhe. Mwanaidi Sinare Maajar akipata picha ya pamoja na Mbunge wa Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) Mhe. Peter Msigwa ndani ya Ubalozi wa Tanzania nchini Marekani
    [​IMG]
    Wabunge wa Chadema Mhe. Peter Msigwa wapili kushoto, Mhe. Nassari Joshua, Al-Marufu Dogo Janja, (Watatu kulia), ofisa wa ubalozi Mhe. Peter Msigwa, Kaimu Balozi Mhe Lilian Munanka pamoja na viongozi wa tawi la Chadema Washington Dc wakipata picha ya pamoja na balozi Mhe. Mwanaidi Sinare Maajar baada ya kumtembelea rasmi siku ya Jumanne Mei 29,2012 Washington Dc Nchini Marekani.
    [​IMG]
    Mbunge wa Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) Mhe. Peter Msigwa akipata picha ya pamoja na waTanzania waishio nchini Marekani, ndani ya Ubalozi wa Tanzania Washington Dc. (Picha na swahilivilla.blogspot.com)
     
  2. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kumbe nywele za maiti watu huanza kuvalishwa utotoni? nilifikiri wakikubuhu tu.
     
  3. F

    FJM JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Tuna safari ndefu sana mpaka tuandokane na hizi hadithi za babu!
     
  4. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kuvaa kuna wenyewe, huyo jamaa kavaa suti grey, shati blue, tai maroon (halafu la kizamani), viatu vyeusi halafu ndio yupo kwenye official duty hapo ubalozini au alienda kufanya show?

    Namshauri aonane na wataalaam wa mavazi wamjulishe kipi kinavaliwa wapi "dress for occasion". Amuulize hata Zitto Kabwe tu.
     
  5. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #5
    May 30, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Babu anasema, mjukuu wangu umependeza, kukaa na wazungu mpaka nywele zimekuwa za kizungu!
     
  6. sheiza

    sheiza JF-Expert Member

    #6
    May 30, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 572
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 60
    nakujibu as follows; kwanza hapo hawapo afficial aliyeleta taarifa amesema wameenda kutembea na kumbuka hapo ni tz house, pili ukitaka kuzungumzia kuvaa kuna kitu kinaitwa colourbroke cku hizi..unaweza ukamdharau nasary kumbe anajua fasheni zaidi ujuavyo..kama ulimuona cku ile bungeni wakati wa saini za wabunge kukosa imani na pm ungeweza kumjua..
     
  7. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #7
    May 30, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ndani mpaka nje... hakuna kulala
     
  8. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #8
    May 30, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Kwani wamekwenda kwenye fashion show au kwenye kazi ya siasa!
    Halafu hayo mambo ya kupanga rangi za nguo sidhani kama wanaume wanayafuatilia sana. Hii ndio athari ya kutumia id feki hapa jf. Nilidhani ni kidume wewe kumbe ni miss, tena model!!?
     
  9. piper

    piper JF-Expert Member

    #9
    May 30, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 3,260
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Akili ndogo siku zote hujadili vitu vidogo, angekuwa mtupu je?

    • :iamwithstupid:
     
  10. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #10
    May 30, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ukiona Mwanaume anaangalia sana dressing code, ujue tu hachezi mbali na yale mambo yetu ya Mh. David Cameroun
     
  11. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #11
    May 30, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Hajapokea mshahara.
     
  12. p

    poison Member

    #12
    May 30, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mkuu hayo mambo ya kumatch kwa color yamebakia huko huko bongo na kina diamond platinum, siku hizi colorbroke, duu hata ukiona harusi za bongo mpka macho yanakuuma wana match mpaka soksi na pazia , angalia tuu TV tuu mkuu utaona yameshapitwa na wakati kutmach mpka kiatuu duu
     
  13. KirilOriginal

    KirilOriginal JF-Expert Member

    #13
    May 30, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 1,634
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Shhhhhh kuvaa manake nini? Think wise and wide! Hao wakubwa zenu nyinyiem/nyonya-m wanaovaa pete kibao hadi sehemu za siri ndivyo na sisi mnataka tuvae kivile? Ujinga tu na ndo maana habari ya kumkomboa mtanzania mnaipinga maana mmekalia kujipodoa na kufunga yeno na kucheka cheka hata kwenye misiba.
     
  14. a

    andrews JF-Expert Member

    #14
    May 30, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    UNA UWEZEKANO MKUBWA CCM IKAWA CHANZO CHA KUCHOMWA MAKANISA ILI KUWAGAWA WATANZANIA,WALIANZA KWA KUWAPAKA MATOPE CUF BAADA YA KUUNGANA NAO WAKAHAMIA CHADEMA ETI UDINI WAKASHINDWA SASA UKASKAZINI NINA WASIWASI KUNA MKONO WA CCM:israel:
     
  15. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #15
    May 30, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Umeshasema harusi, hapo alikuwa harusini? Naongelea nguo zipi zinavaliwa kwa occasion ipi, siongelei ku match color.
     
  16. p

    poison Member

    #16
    May 31, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Sasa wewe umeshaamua kwamba siku hiyo walikua na safari moja tuu ya ubalozini, unajua walitoka wapi na wanaenda wapi ? Unaonje hapo kama walikua wanapitia tuu, wewe ulitaka arudi kubadilisha aje kwenye occasion ya ubalozini ?
     
  17. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #17
    May 31, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    ...............Loading Network..............
     
Loading...