Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Washauri wa JM Kikwete

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kizimkazimkuu, Jul 21, 2011.

  1. Kizimkazimkuu

    Kizimkazimkuu JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2011
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 335
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Ndugu wa JF,

    Kwa muda sasa rais JK amekuwa akiandamwa na shtutma j=kadhaa kuhus maamuzi anayoyafanya au kushindwa kuyafanya. Ninavyotambua, marais huwa na washauri wao na hawa huwa ni watu muhimu sana na mara nyingi kwa rais makini na msikivu wanmchnago mkubwa katika mustakabali wa nchi. JK, lazima anaowashauri wake rasmi (maana pia lazima wapo wasio rasmi); binafsi niliopata kuwasikia ni:
    1. Bi Elsie Kanza- mambo ya uchumi (www.jamiiforums.com/.../116478-hongera-bi-elsie-kanza-mshauri-wa- uchumi-wa-rais-kikwete-3.html - Cached) na tz.linkedin.com/pub/elsie-kanza/22/583/360
    2. Kingunge N. Mwiru - siasa

    kama kuna wengine tunawafahamu tuwataje hapa na ikibidi tujue wasifu wao, je washirika wao kibiashara (kama wanajulikana), umiliki wao wa shughuli za biashara, elimu zao/uzoefu nk. In short we need to them in details. hii inaweza kutusaidia kujua kundi lingine ambalo ni muhimu lakini liko nyuma ya pazia na pengine linachangia sana katika kuturudisha nyuma .


    nawasilisha....
     
  2. Kizimkazimkuu

    Kizimkazimkuu JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2011
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 335
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    [h=1]Elsie S. Kanza[/h][​IMG]
    • Economic Adviser to the President of Tanzania
      Office of the President of Tanzania
    BSc in International Business Administration, US International University, Africa; MA in Development Economics, Center for Development Economics, Williams College, US; MSc in Finance, University of Strathclyde. Formerly, with Ministry of Finance and central Bank of Tanzania. Since 2006, current position. Trustee, Tanzania Tennis Association. Archbishop Desmond Tutu Leadership Fellow. Member: Honorary Committee, 1x1microcredit.org; Rotary Club, Bahari, Dar es Salaam; Tanzania Chapter, Society for International Development.
     
  3. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,012
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Riz1, January Makamba
     
  4. Kizimkazimkuu

    Kizimkazimkuu JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2011
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 335
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Riz1 huyu ni mwanae anaangukia katika kundi la wasio rasmi; Januari Maakmba yeye ni rasmi? katika nini....please tuwe serious tuelimishane.
     
  5. r

    rkyaruzi Member

    #5
    Aug 12, 2013
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Wana jamvi Mimi Siyo mwanasiasa, lakini Leo nimetafakari sana juu ya taifa hili na mipango isiyotekelezeka.

    Nimeanza na maisha bora kwa kila Mtanzania na nikatafakari aliyemshauri Mh wakati akiingia Ikulu. Walilenga kuyaletaje hayo maisha bora ? Nikajiuliza yale mabilioni 21 waliyogawa Mh alishauriwa na wachumi wa aina gani? Nikawaza pengine wangepewa wazalishaji wadogo na wa kati wazalishe bidhaa za Muuza nje ya nchi kuliko udanganyifu uliofanywa kwa hizo bilioni za JK! Washauri walimwingiza mzee chaka, akaingia na akabaki huko huko!

    Wakarudi mara ya pili na Kilimo Kwanza! Hii ni aibu zaidi na sitazungumzia udhaifu wa kilimo cha Mezani na posho za kuhamasisha na ulaji wa wajanja waliofutiwa kodi na mkulima hadi Leo hana la maana. Leo tafakari yangu na hasira yangu ni ujinga wa kutojifunza kutokana na makosa. Wajanja hawa wamemdanganya tena mzee wakaja na ;Big Results Now! Wasanii kama Mrisho Mpoto na Banana wamepewa hela kuimba na kuhamasisha. Nikajua yale yale!

    No big results will come out zaidi ya Big Posho na allowances kwa wajanja waliobuni hii propaganda! Ngoja tuone hiyo BIG RESULTS kama itakuja kutoka mezani na kwenye makaratasi. Kwa elimu mnadhani madawati, vitabu, walimu bila kuwepo results kubwa mtazipata wapi? Hiyo hainihitaji mimi kuwa na elimu kubwa kutambua umbumbumbu wa viongozi wetu!
     
  6. Deshmo

    Deshmo JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2013
    Joined: Dec 20, 2012
    Messages: 3,895
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Nahisi kosa si la washauri,labda mkuu wa kaya hashauriki
     
  7. LOOOK

    LOOOK JF-Expert Member

    #7
    Aug 12, 2013
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 3,372
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ksiski cha mpingo mwenye shoka kashindwa sijui wenye viwembe kama wata hata jaribu.!!!
     
  8. r

    rkyaruzi Member

    #8
    Aug 13, 2013
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 48
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    No! Mi nadhani JK anashaurika, ila washauri ni watu wasiomakini. Waliosomea nje ya nchi na kupewa kazi za ku-copy na ku-paste!
     
  9. S

    Selungo JF-Expert Member

    #9
    Aug 13, 2013
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,273
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Washauri tupo ila anategemea NYOTA zaidi!!!!
     
  10. N

    Nikukumbushe JF-Expert Member

    #10
    Aug 13, 2013
    Joined: Jun 4, 2013
    Messages: 2,603
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ray-C kwenye mambo ya sanaa,
     
  11. minyoo

    minyoo JF-Expert Member

    #11
    Aug 13, 2013
    Joined: May 25, 2013
    Messages: 5,541
    Likes Received: 455
    Trophy Points: 180
    Kumbuka Mh Rais mwenyewe alishawahi kusema kuwa Pindi Mtu ukishauriwa Jambo chukua Akili ya Mshauri changanya na Akili yako kisha tafakari Ushauri kabla ya kuamua chochote . Kwa Mtizamo wangu Binafusi najua Rais anakuwa na Washauri ktk kila idara zote Muhimu wapo wanaojulikana na wapo wasiojulikana na Mara nyingi ushauri Pia kwa Rais hujadiliwa na idara Nyeti na katibu Mkuu kiongozi Waziri wa utawala bora nk . Changamoto za utekelezaji Sera Ndio kikwazo kwani watendaji wa chini Ndio wanamwangusha Mh Rais na imekuwa inamgharimu kuunda Tume Mara kwa Mara
     
  12. bily

    bily JF-Expert Member

    #12
    Aug 13, 2013
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 6,694
    Likes Received: 982
    Trophy Points: 280
    mkandara yupo humu mshauri wa mkulu mambo ya siasa pia ni vc wa udsm.
     
  13. SONGOKA

    SONGOKA JF-Expert Member

    #13
    Aug 13, 2013
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 1,624
    Likes Received: 622
    Trophy Points: 280
    Mshauri wake mkuu alikua shekh yahaya, bahati mbaya kafariki so yuko idle
     
  14. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #14
    Aug 13, 2013
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    ish sasa wanamshauri nini mtu makini kiasi kile!
    hebu muacheni rais wetu bana!
     
  15. utaifakwanza

    utaifakwanza JF-Expert Member

    #15
    Aug 13, 2013
    Joined: Feb 1, 2013
    Messages: 12,910
    Likes Received: 390
    Trophy Points: 180
    Hivi mshauri wa slaa kwenye mambo ya kindoa na kifamilia ni nani??
     
  16. utaifakwanza

    utaifakwanza JF-Expert Member

    #16
    Aug 13, 2013
    Joined: Feb 1, 2013
    Messages: 12,910
    Likes Received: 390
    Trophy Points: 180
    Mtu akizidiwa na muwasho ndio anaanza kupoteza fahamu hivi? Hebu jaribu kumuona daktari plz
     
  17. utaifakwanza

    utaifakwanza JF-Expert Member

    #17
    Aug 13, 2013
    Joined: Feb 1, 2013
    Messages: 12,910
    Likes Received: 390
    Trophy Points: 180
    Sugu je, anamahauri nani
     
  18. utaifakwanza

    utaifakwanza JF-Expert Member

    #18
    Aug 13, 2013
    Joined: Feb 1, 2013
    Messages: 12,910
    Likes Received: 390
    Trophy Points: 180
    Lilian na mama junior
     
  19. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #19
    Aug 13, 2013
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,107
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    utaifakwanza
     
  20. N

    Nikukumbushe JF-Expert Member

    #20
    Aug 13, 2013
    Joined: Jun 4, 2013
    Messages: 2,603
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bora sugu ni mbunge,waziri kivuli sio Ray-C mtumia madawa ya kulevya
     
Loading...