Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasanii wa Bongo Fleva wanalogana, uchawi watikisa muziki..

Discussion in 'Celebrities Forum' started by matumbo, Feb 2, 2012.

  1. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Kumekuwa na kushutumiana kunakoshika kasi kwa wasanii wa Bongofleva kuhusu ishu za ushirikina,ambapo wasanii mbalimbali wanatoa shutuma kwa wasanii wenzao kwamba wanawaloga na kuwaibia bahati zao kinyota...aya maneno yamekuwa yakiongewa chinichini muda mrefu na wasanii wenyewe lakini sasa wengi wanayaongea wazi wazi,bila kuuma maneno...
    Nimeshamsikia Q-chief akilalamika kwamba T.i.d na Kassim wanamchezea kwa waganga na kuchukua nyota yake ya muziki,Nature akimshutumu Said Fella lakini sasa wasanii wengi shutma wanazipeleka kwa kundi la Tiptop linaloongozwa na meneja Babu Tale,pia kundi la Wanaume Tmk ya Fella wanazungumzwa sana juu ya hii michezo ya ushirikina kwenye muziki..

    Nawashauli wasanii wa Bongofleva waachane na ishu za kutafuta mchawi,Mchawi wao wanamjua vizuri.
    Pia waachane na ishu za kula unga,huo sio ujanja,mjanja hali unga,maana siku izi imekuwa fasheni kila msanii anakula unga.
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    Feb 2, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Uchawi una-run dunia wewe.
    Ndumba ndo mpango mzima, pamoja na juhudi zao za vokali lazima watembeetembee!
    Q-Chief asiwalazie damu hao, awaendee Mlingotini.
     
  3. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Watu wangu wanaangamia kwa kukosa maarifa.
     
  4. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #4
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Loh! Mungu akunyime vyote akupe akili, ivi bado watu mpaka Leo wanaamini uchawi? Tena vijana wa taifa la kesho
    Au sijui wanaitwa ma star uchwara.
     
  5. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Kama viongozi wao kutwa kucha kwa waganga unafikiri hawa watoto watajifunza wapi na kwa nani? Kuhusu uchawi kama una sehemu ktk mafanikio mie naona ni imani tu...kama mistari ipo ipo tu kama haipo haipo tu!!!
     
  6. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #6
    Feb 2, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    watoto wa kiswahili kwa uchawi!
     
  7. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Juzi juzi hapa Chid Benz aka Chuma alikuwa anaojiwa na redio moja ivi,akasema kupotea kwake kimuziki ni kuna mkono wa Kassim naTundaman.
     
  8. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #8
    Feb 3, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    ha ha ha.. lol!
    Nasikia ata kina Jiga,Rihana,Kanye wanaloga balaa.
     
  9. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #9
    Feb 3, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    wenyewe wanakwambia ata ufulie vipi,we nenda Tiptop connection utashain kama underground anayetoka na singo kali..kule kuna mafundi unaambiwa,babu wa ManzaBay si mchezo.
     
  10. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #10
    Feb 3, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    hawa mabongo fleva mchawi wao wanamjua sema basi,sijui izi nyunga wanazofakamia siku izi zinawapofusha!!
     
  11. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #11
    Feb 3, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    maarifa wanayo sema kufulia mkuu,lazima utafute mchawi.
     
  12. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #12
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    they are much more than wachawi, they are satanic!
    Muziki wao umetawaliwa na makafara na wengi wao wamejiweka wakfu kwa shetani. Ni aheri uwe mchawi kuliko kuwa level za wale jamaa...
     
  13. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #13
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    deadly wrong!
    Kusema hakuna uchawi ni sawa na kudai shetani hayupo, hence HAKUNA MUNGU!
    Huwezi dai kuwa Mungu yupo halafu shetani akosekana, yeye na matunda yake, uchawi ukiwa ni mmojawayo.
    Badilika ndugu, wachana na blind civilization. Uchawi upo, na watu wanalogwa!
     
  14. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #14
    Feb 3, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    ivi kumbe wa mtoni hatuuiti uchawi??ule unatafutiwa jina tamtam kidogo..kuna siku moja nilikuwa natizama show ya Jo makini,huwezi amini jamaa alikuwa anafanya kama Jiga ile ishara ya kilucifarian,nilistuka sana nikajiuliza wabongo nao wamo??au ndio maswagga ya ki-jay zee.
     
  15. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #15
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    wa ulaya wanamaanisha, ila wabongo wanaiga kwa kuvutiwa nazo.
    Kuna ndugu mmoja alishawahi kufanya kazi kuzimu (makao ya Ibilisi, yule mwovu), aliniambia kuwa sio tu ishara, hata hairstyles na mavazi huwa zinadenote satanism.
    Aliniambia kwa mfano celebrity mkubwa anachukuliwa huko chini, anapigwa hairstyle fulani, lets say kiduku, au anavalishwa nguo ya aina fulani, halafu ile style inapuliziwa spirit ya shetani,
    over sudden inakuwa maarufu dunia nzima.
    Kwa hiyo affection inakuwa imeshatengenezwa kwa followers wa ile kitu.
    It shocks!
     
  16. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #16
    Feb 3, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    mkuu ila hii teknojia ya kuamisha nyota ya mwenzio ni kiboko,yani badala ya kung'aa yeye unawaka wewe...kwa nini wasichukue nyota za kina Fally Ipupa au kina Bon Jovi.
     
  17. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #17
    Feb 3, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    ivi kile kiduku sio style za kina Skulls &Bones??
     
  18. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #18
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    ogopa sana vitu vinavyopata popularity ya ajabu wakati hakuna chochote cha kuvutia.
    Shetani, Ibilisi anakuwa yuko kazini.
    Remember ile style ya jeans iliyochanwa magotini, aliyokuja nayo Beckie wakati akitambulishwa Los Blancos back in time?
    Jamaa aliniambia ilipitishwa kufanyiwa manouver huko chini.
    Nadhani kiduku, dress za pratakatumba nazo zimepita huko.
    Ila nguo za wadada ndo zinapata sana hii kitu, kwa kuwa men's fashion hardly dies.
     
  19. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #19
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    hivi unajua kuwa Fally ametengwa na familia yake?
    It costed him 3 of his relative kufika hapo alipo, mamake na dada zake wawili.
    Sasa nyota iliyosindikwa na makafara ya damu matatu inapokonyeka kirahisi mkuu?
     
  20. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #20
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mh, kama wanatumia nguvu za ziada mbona hawana mafanikio yeyote ya maana zaidi ya sifa za uswazi?
     
Loading...