Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wasailiwa jamani!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mathematician, Jan 28, 2011.

  1. Mathematician

    Mathematician JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2011
    Joined: Nov 8, 2009
    Messages: 323
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Thinkers naomba tuwe tunaupload wanaoitwa kwenye usaili, tutakuwa tumewasaidia kwa kiwango kikubwa wale wasio na uwezo wa kununua magazeti kama vile inavyokuwa msaada mkubwa kwa wanaotafuta kazi. Naamini hapa ndio mahali pake.
     
Loading...