Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Warioba: Katiba mpya ni muhimu kabla ya Uchaguzi 2015

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Lu-ma-ga, Oct 17, 2012.

  1. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jaji Warioba amesema" Kutokana na hali ilivyo na hali ya kisiasa ilivyo hapa nchini, lazima uchaguzi ujao 2015 tuwe na katiba mpya la SIVYO HALI TUNAYOIONA HUKO VIJIJINI NA MAONI YANAYOTOLEWA, KATIBA MPYA INAHITAJIKA HARAKA"
    source: Mwananchi ya leo uk.5
     
  2. M

    Mgaya D.W JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 859
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    ndiyo matumaini yetu,katiba mpya itokane na watz walio wengi.
     
  3. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,633
    Likes Received: 3,351
    Trophy Points: 280
    We do not have to invent the wheel! Katiba ya Kenya inaweza kutusaidia sana kuandika ya kwetu. tatizo lililopo: wangapi wataisoma ya kenya kuifanya their template to shape their views! Kumbuka, LAW OF MARRIAGE ACT, 1971, ilikuwa modeled along that of Kenya and is working well pamoja na matatizo madogo ya kurekebisha.
     
  4. Takalani Sesame

    Takalani Sesame JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Suala sio katiba mpya pekee hapa bali pia ni katiba bora itakayokidhi haja za watanzania wa leo na wa vizazi vijavyo kama taifa lenye mwelekeo mmoja.
     
Loading...