Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Warembo na Mzuka wa ZAin Concert la J MARTINS

Discussion in 'Jamii Photos' started by Lucchese DeCavalcante, Apr 22, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    CopyofZAINJMARTINS7.jpg
    CopyofZAINJMARTINS6.jpg
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    kama kaingia bure vile
     
  3. k

    kero Member

    #3
    Apr 22, 2010
    Joined: Sep 23, 2008
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wale wa forever living product, huyo dada anahitaji Tiba, ile juisi vidumu 6 hivi continous DOZ apungunze sumu mwilini, ni mnene sana.
    Uhauri wa bure!!!
     
  4. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Preta una vituko kweli....mpaka arudishiwe chenchi...lol
     
  5. K

    Katabazi JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2010
    Joined: Feb 18, 2007
    Messages: 355
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwani kulikuwa na kiingilio?nijuavyo mimi kiingilio hakikuwepo!
    Mbona mnatuonea wanene?unene====>sumu? mbona kuna vijitu vyembabaaaaaaaaa na vina sumu kibao!
     
  6. Sonara

    Sonara JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2010
    Joined: Oct 2, 2008
    Messages: 730
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Please mliopo karibu na huyo Dada mnusuruni na muelimesheni angalie sahani na sio kufakamia mavyakula tu ,Makwapa yameanza kugeuka na kuwa mapaja ,hali hiyo ndio inayo letea maradhi mengi ikiwamo moyo kisukari na kadhalika.
     
  7. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Vp mbona wanakunywa maji tu na juice mma haikuwepo?
    Au waliingizwa bure nn?
     
  9. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #9
    Apr 22, 2010
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Hii avatar yako ka inaniumiza macho vile!!!!!!!!!!
     
  10. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #10
    Apr 22, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    mhh wengine mna macho mangapi???
     
  11. RayB

    RayB JF-Expert Member

    #11
    Apr 22, 2010
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 2,755
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Hivi wabongo mbona tunashabikia sana hawa wanigeria? Yaani kiingerreza wanachoimba ni kigumu kweli kweli halafu huwa wanamiksi na viliugha vyao
     
  12. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #12
    Apr 23, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 754
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    One of the worst concert ever seen! ulimuona yule sijui anaitwa nani , yule Yori Yori alivyo kua ana hema kaqma kapatwa na heart attack baada ya kuingia stajini kwa kuruka ruka? ulimuona Chiddy Benz alivyo kua ana bore na yule extra fat Chiku ,walivyo kua wazito ku move stagini? ,Ulimuona yule Bello9 dah ,haki nilikua sijawahi muona alivyo ,sikuamini , yule abadi ku record studio tuu na sio ku perform live , maana hata ku lipsync ilimshinda dah ..bora ilikua bure bure!
     
  13. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #13
    Apr 23, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Full vitambi na manyama uzembe..hapo ni kujamba kwa kwenda mbele..lol
     
  14. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #14
    Apr 23, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mimi ...No comment
     
  15. bht

    bht JF-Expert Member

    #15
    Apr 23, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    nakubaliana na wewe kwenye red.....ilikuwa mbaya kwa kweli

    sasa yule yori yori ndo sikuona kabisa alichokifanya hata kufikia kuhema kiasi kile jamani

    his perfomance on stage was very very poor!!! (may be I expected a lot)

    yaani hamna kitu....sufuri , zero, empty.....
     
  16. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #16
    Apr 23, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    jamni mnasema concert ilikuwa mbovu hehheee mbona huyu kapata midadi!
    mnataka kuniambia sio mzuka wa raha huu!au?
    [​IMG]
     
  17. bht

    bht JF-Expert Member

    #17
    Apr 23, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    @ cheusi tuko tofauti, mimi kukiona kibaya sio garantii na mwingine akione hivo

    la hasha ndo maana unamwona bibie hapo fulu kushangweka.......(aftaroo yeye alikuw aeneo la tukio tofauti na miye niliyeangalia kwa tv)
     
  18. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #18
    Apr 23, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    understod!
     
  19. Noname

    Noname JF-Expert Member

    #19
    Apr 23, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kama namikono ya hivi sivai nguo ya sleeveless public bana...
     
  20. k

    kashwagala Senior Member

    #20
    Apr 23, 2010
    Joined: Mar 10, 2010
    Messages: 116
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mi nimeipenda hii ya huyu mdada, yawezekana yori yori! ilimkuna,sasa kwa nini asijiachie? Maisha yenyewe mafupi haya Raha wajipa mwenyewe ati! Wengi wetu tukienda sehemu hizo hata kutabasamu shida,kwani umelazimishwa kwenda? si ungejilalia tu nyumbani kwako.Ingawa sikubaliani nae kwa kuachia mwili ukawa hivyo,mabadiliko yanahitajika.
     
Loading...