Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Warembo Mpo..nahitaji mdada wa kuwa naye maishani

Discussion in 'Love Connect' started by Akili Unazo!, Aug 2, 2012.

  1. Akili Unazo!

    Akili Unazo! JF-Expert Member

    #1
    Aug 2, 2012
    Joined: Feb 18, 2009
    Messages: 1,235
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hodi jamvini!mimi ni mkaka ninayeishi tanzania kanda ya ziwa natafuta mrembo mwenye sifa zifuatazo ambaye nayeweza kuwa naye maishani.Mcha mungu,mwenye elimu ya kawaida ,mwenye uelewa na ufahamu wa kawaida yaani siyo mbishi hata kama kitu hakijui yeye anabisha tu.awe anaweza kunielewa madhaifu yangu na kunishauri,awe msema ukweli muda wote wa maisha yetu umri awe na umri siyo issue kubwa kwa kuwa naamini atakuwa na umri wa kawaida yaani from 1977-1987.Wasifu wangu unarandana na sifa nilizoziweka hapo kwa nimtakaye.aliyetayari kwa uhusiano wa dhat kuanzia atakaposoma uzi huu anakaribishwa kwa aina zote za mawasiliano chumba cha faragha.
     
  2. N

    Neylu JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Elimu ya kawaida ni ipi hiyo??
     
  3. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Duh! Bahati ishanipitaaaaa ayaaaaa,miaka hairuhusu tenaaa.
     
  4. s

    sacha Member

    #4
    Oct 3, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Deadline ishapita?
     
  5. M

    Maryrose Member

    #5
    Oct 3, 2012
    Joined: Sep 18, 2012
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hilo ndilo swali na mm nilijiuliza niliposoma hii thread. "Elimu ya kawaida" Jamani wanaume muwe tayari kuwa challenged,
    hv mnataka kusema baba zetu walifanya makosa kutusomesha au?na Je watoto wenu mnaokazana kuwasomesha mnajua kwa mentality hizi nao wataishia kukosa waume kuendeleza kizazi aghhhhr.Napenda wanaume wanaojiamini.
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,781
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    habari za siku nyingi mkuu.......ulipotea sana.......wazima utokako.....?
     
  7. ram

    ram JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,697
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    Ulishampata?
     
Loading...