Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapinzani wa kibongo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by rosemarie, Apr 27, 2011.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    HAWA WAPINZANI WA KIBONGO SIWAELEWI,WANA NIA KWELI YA KUTUVUSHA AU NI TAMAA ZAO BINAFSI,NAOMBENI MISIMAMO YA JOHN CHEO,AUGUST MREMA,MTIKILA NA WENGINE WENGI:tape::tape::tape::tape::tape::tape::tape::tape::tape:
     
  2. F

    Ferds JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 1,267
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 133
    Remember Ayi Kweyi Armah in his book "The Beautiful Ones Are Not Yet Born" mpinzani wa kweli ni mwananchi mwenyewe alieamua kuutokomeza ubepari mambo leo na kuuvaa uzalendo wa nchi yake, na si yule anaetegemea mabwana wa ulaya na nchi zilizoendelea kuing,oa serekari iliyopo madarakani, wanaochimba madini yetu ni hao jamaa wa dunia ya kwanza, na sisi tunaojiita tunamachunu na nchi ndio tunafadhiliwa kwa mamilioni ya fedha na wao, unategemea nini ukiingia madarakani, utakapopinga masharti yao, wanakuja na UN-security council azimio la economic sanctions linapitishwa unabaki kung'aa sharubu kama mugabe. siasa ya Tanzania na nchi zote zinazoendelea ni siasa ya kipuuzi haina ukweli, ni kupakana matope ktk vyombo vya habari ili mtu apate umaarufu.
     
  3. Msolo

    Msolo JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2011
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 414
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 45
    Eleza ni nini ambacho huelewi kuhusu wapinzani na hasa hao uliowataja..?? Nini msimamo na nia ya serikali yako ya kukuvusha.?? Au bado upo upande wa pili wa mto..?? "Topthinker"

     
  4. m

    mwahajoseph Member

    #4
    Apr 27, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haina mvutoo hy we ulitaka waungane na kina nan najua U CDM tuu ndo unautana mtawaita sana tu CCM B maana wameona hkn pa kukimbiliaaa
     
Loading...