Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapi nitapata mashine za kutengeneza clay bricks ( tofali za udongo mfinyanzi)

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Rich Dad, Aug 5, 2011.

  1. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wadau naombeni mnijulishe wapi nitapata mashine za kufyatua tofali kwa kutumia clay soil. Nataka portable machine zenye kutumia engine ya diesel.
    Naomba kama mnipe na bei pia wenye kufahamu. Mi nipo dar es salaam.
     
  2. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nenda ofisi za sido Upanga, au kitengo cha wizara ya ardhi cha ujenzi wa nyumba bora, wapo mandela, mwenge nyuma ya maduka yaliyopo kwenye mzunguko wa kwanza wa magari ukitokea bagamoyo road kwenda ubungo.
     
  3. e

    elf miaka Member

    #3
    Aug 5, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jaribu kuwacheki hawa jamaa wa pale millenium bsns park 0654-910708/0772-714679 mayb watakuaidia
     
  4. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Asante sana mkuu kwa msaada wako.
    <br />
    <br />
     
  5. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #5
    Aug 5, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Thanks. Mkuu, nitawacheck jamaa!!
    <br />
    <br />
     
  6. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,806
    Likes Received: 933
    Trophy Points: 280
    Nenda TEMDO Arusha
     
  7. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwa bahati mbaya sipo arusha mkuu, na sitegemei kusafiri hivi karibuni.

    Kwani hao jamaa hawana website mkuu ili nicheck?

    <br />
    <br />
     
Loading...