Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapi maisha ni bora zaidi duniani??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Leornado, Feb 15, 2011.

  1. L

    Leornado JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Je ni Africa, Ulaya, Marekani, Asia au kwingineko??

    Najua kila mtu ana mtazamo tofauti, plz help out on this assignment.

    Thanks in advance.
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,547
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
     
  3. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,547
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
     
  4. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
     
  5. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Maisha bora yatengeneze mwenyewe...popote duniani
     
  6. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,547
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    ninavyoona dunian hapafai,maake kila mtu anahangaika usiku na mchana ili angalau apunguze makali ya maisha,...nafikiri ndugu yangu anapenda maisha bora zaid,ndio maana nikamshauri labda akajaribu ahera maake injili zote zinasifia sana hiyo sehemu.
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Feb 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,625
    Likes Received: 2,811
    Trophy Points: 280
    Maisha popote yanaweza kuwa mazuri...........ni namna tu unavyoyaweka!!
     
  8. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #8
    Feb 15, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    TANZANIA kwa Kikwete, ambako kila mwananchi ana maisha bora!!!
     
  9. Mahmood

    Mahmood JF-Expert Member

    #9
    Feb 15, 2011
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 7,738
    Likes Received: 1,203
    Trophy Points: 280
    Miji ya Gulf, kama vile Muscat, Doha, Manama, Sharjah, Abudhabi ni miji yenye maisha bora zaidi sana, na kama umepata job nzuri ndio utainjoi zaidi. (raha sana kuishi huko, wetu wao wema, wakarimu, na wanasaidiana sana, hakuna wizi, hakuna ukimwi).
     
  10. Mahmood

    Mahmood JF-Expert Member

    #10
    Feb 15, 2011
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 7,738
    Likes Received: 1,203
    Trophy Points: 280
     
  11. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #11
    Feb 15, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,547
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
     
  12. Mahmood

    Mahmood JF-Expert Member

    #12
    Feb 15, 2011
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 7,738
    Likes Received: 1,203
    Trophy Points: 280
    Asante mkuu, lakini usalama wa inchi yetu hii inatisha, inabidi tutengeneze usalama wa inchi yetu kwanza.
     
  13. k

    kifyoga b Member

    #13
    Feb 15, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    make your own life and blieve in it. dont be bothered with such question because only lay man think that way dont be sill
     
  14. L

    Leornado JF-Expert Member

    #14
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Labda sikueleweka wakuu, nilimaanisha ni wapi ambapo unafikiri maisha ni magumu au bora.

    Sasa ahera ni duniani jamani?
    Plz acheni utani am serious on the question. Nimeleta kwenu manake najua wengi wenu humu mna exposure au angalau mmezunguka dunia hii hivyo mnaweza kunipa mwanga kwenye hili swala, ni wapi unafikiri maisha ni bora zaidi na kwa nini, iwe ni natural factor au man made factor.

    Inaweza kuwa msituni, kwenye kisiwa au hata kwenye miji mikubwa duniani na vijijini.

    Au kama ni hapa bongo kwa Kiwete pia sio mbaya.

    Thanx sana kwa mliochangia hapo juu.
     
  15. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #15
    Feb 15, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mbinguni kutakufaa sana
     
  16. De Javu

    De Javu JF-Expert Member

    #16
    Feb 15, 2011
    Joined: May 5, 2010
    Messages: 266
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Maisha bora yapo pale ambapo mazingira yako au mahitaji yako yatapatikana bila shida. Mfano wewe ukiwa mcha Mungu wa kikristo sidhani utaona maisha bora kule Mecca Saudia au ukiwa mcha Mungu wa kiislam sidhani kama utaona raha ukiwa Vertican, kadhalika ikiwa umezoea maisha ya Bongo ivi kweli uta-enjoy Siberia? and vice versa wa Eskimo na Sahara desert wapi na wapi? Kwa ufupi maisha bora unayajua mwenyewe yapo wapi.....ukionacho wewe bora wengine wanaona cha kawaida au kibaya.
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Feb 15, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Africa - tanzania - dodoma - mpwapwa.
     
  18. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #18
    Feb 15, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,625
    Likes Received: 2,811
    Trophy Points: 280
    Sumbawanga!
     
Loading...