Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapi kazi?

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Hapakazi, Sep 19, 2011.

  1. H

    Hapakazi Member

    #1
    Sep 19, 2011
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona jigambeads.com wanatoa kazi ila kwa njia ya tofauti kabisaaaaaaaaaaa.Hii ni style mpya.
    Kwa sasa mnaweza kuwa mnaturahisishia kazi sisi. Hapa hata nikiwa nyumbani naweza kufanya kazi.
    Nimewakubaki .
     
  2. M

    Malila JF-Expert Member

    #2
    Sep 19, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    M-PESA umeiona hii
     
  3. O

    Onehour Member

    #3
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    M-Pesa huku haingii cjui kwa nini? Mm nimekuwa wakwanza kuiona
     
  4. g

    gombe New Member

    #4
    Sep 20, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mm ndugu zangu wana jf ni mtaalam wa kutengeneza milango, madirisha makabati patishen alco bond cut wall kwa kifupi kitu chochote kinachohusu Aluminium ninapatikana kongo na lindi najua wana jf wote ndugu mtu mwenye kaz popote pale tuna kwenda kupiga kaz nina
     
  5. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nimeiona mkuu malila, lakini wamenielewesha through PM kwamba wanafanya campaign kuifahamisha jamii kuhusiana na site yao.

     
Loading...