Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapi filamu ya mapanki?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Maengo, Aug 25, 2011.

  1. M

    Maengo JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba kwa yeyote mwenye kopi ya 'filamu ya mapanki' ijulikanayo kama DARWINS NIGHTMARE anipatie na mimi nitoe kopi ili niiangalie, sijawahi kuiona....!
     
Loading...