Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapenzi wa kweli

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by yesaya ibrahim, Apr 7, 2011.

  1. y

    yesaya ibrahim Member

    #1
    Apr 7, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanaopendana kwa dhati hawajawahi kuingia katika mahusiano wiki moja tu baada ya kuonana
     
  2. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #2
    Apr 8, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Daahhh
    Samahani mkuu
    sijakuelewa..
     
  3. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ni kweli
    cz thr z no love from 1st site
    penz umea na kukua..


    1st unamtaman mtu kwa nje tu
    2nd unaongea nae kujua upstair yake yaliyomo yamo?
    mnashare LUGHA?kuna code n chemistry btn u?
    3rd unamchunguza yupo SAFE? thats hana mtu/akuna kikwazo?
    4th mnaanza sasa apa na pale apa napale mwshowe mnafall kiukweli ...


    lakin mimi siamin katika kumpenda mtu kwa style ya shok et nimemwona tu moyo wangu ukapga ppppaaaaaaaaaaaaaaaaa nikampenda apo apo .....ukimkarbia kuongea nae anaongea upupu,maluweluwe,anatukana tu anaongea UGORO in shot unataka kunambia utaendelea kumpenda?



    ni kweli mapenz ya kweli hayaji kwa muda mfup...t takes tym.

    nawasilisha naenda kupasha kiporo changu mie wali njegere nile nifue karibuni......:love:
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mbona mimi na wewe tulipenda ndani ya masaa tu l.o.l
     
  5. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #5
    Apr 8, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    cz we r excptional....wateule..AWA WAMATAIFA AWATAWEZA KUPAS STYLE YETU...ptia kndon leo jaman dig dig wewe missng u badly
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    Apr 8, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Me will be coming kino klain halafu baada ya kuja nitafunga njia zote ili wale wengine wasije
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Apr 8, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    hivyo!! Wanaingia baada ya wiki ngapi?
     
  8. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #8
    Apr 8, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    sijui ni njaa, sijui ni kazi nyingi sijui lbd mie mwenye kilaza tu mbona sijaelewa???????
     
  9. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #9
    Apr 8, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    utawawekea MAGOGO YA CHOKLATE NJIAN WASHINDWE KUPITA? gud
     
  10. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #10
    Apr 8, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    et ivi;mapenz ya kweli hayaji kwa wiki au muda mfup..we wasemaje?
    mi nkasema yes ..yanaitaj tyme cz love inastage pia katika kumature mpk kudeclare we r falling now...aya twende kaz shost...
     
  11. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #11
    Apr 8, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ok, utafunga njia ila je wale waloko ndani ya kino si ndio mtakua mmewafanaya waje manake watakua hawana pa kwenda since njia zimefungwa?
     
  12. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #12
    Apr 8, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    yani hapa unamaanisha i love yu vuu si mapenzi ya kweli?

    mbona wapo watu kwenye ndoa za muda mrefu tu lakini walikutana kwa tyle hiyo 'ai lav yu vuu' na wanapendana mwisho..
    wacha uongo
     
  13. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #13
    Apr 8, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hapo itakuwa na matamanio tu sio kupendana bwana :tape::tape:
     
  14. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #14
    Apr 8, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    inategemea
     
  15. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #15
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    jamani mtoa mada embu kuwa serious kidogo weka kitu kieleweke au mwisho ungeandika discuss kama kwenye mtihani
     
Loading...