Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapendwa Wana Chadema Tubadilike

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAFILILI, May 10, 2012.

  1. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Imekuwa ni kawaida kwa chama husika harakati za kisiasa kuelekeza kanda moja. Hii hali inakera sana, kila siku mikutano ya CDM ni AR town, au Moshi tu kwa nini? Nyie wanachama na wafuasi mtokao nje ya AR na Moshi kwa nini mnamuogopa mwenyekiti, mpeni ukweli kuwa UKANDA haufai.
    Takwimu zililopo ni kuwa tangia Uchaguzi Mkuu 2010, kanda ya kaskani imefanywa mikutano 30, kusini 1, kusini nyanda za juu 2, magharibi 1, ziwa 4, mashariki 3, kati 2.
    Waulizeni viongozi wenu kwa nini hawataki kuimarisha chama nje ya kaskazini AMA TUAMINI MANENO YA NASARI KUWA CHAMA CHA KIKANDA??
     
  2. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,319
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Huna cha kupost wewe hii thread yako haina mshiko ndio tatizo la kulala na beki tatu hili. wewe ni gamba badilika na hayo masaburi yako
     
  3. KANYIMBI

    KANYIMBI JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kamuulize kwanza mwenyekiti wako JK, amefanya mikutano mingapi kusini?
     
  4. MAFILILI

    MAFILILI JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 1,834
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Igeni CCM imeenea bara na pwani, kaskazini na kusini,mashariki hadi magharibi. Kama wataka kuchukua uongozi ni sharti upate kura TZ yote
     
  5. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    MAFILILI meongeza Post zako, wahi Lumumba kwa Nape ukachukue chako jioni hii
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. k

    kastarehe JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 231
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa nini unakuwa mwongo?
    Mtu mzima hooovyoooo! Je Mwanza hakuna mkutano!!
     
  7. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ungesema wapendwa wanacadema mbadilike!
    tunakujua wewe ni gamba damu bwana!
    unajifanya your among of us!
     
  8. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    iga ufe; kuwa mbunifu udumu. waulize CUF watakwambia kwa upana na urefu.
     
  9. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hata bacelona wanajiamini zaidi wakiwa nou camp.
    hoja yako ni muflis kwa sababu hata tanu kuna mahali ilikubalika zaidi wakati inaanza.
     
  10. Asnam

    Asnam JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 4,271
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Hivi hukupewa ukuu wa wilaya eeh nimejua ndo maana hasira zako unahamishia humu umewasemea sana utapata ukada wa magamba.no dought
     
  11. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #11
    May 10, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,349
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    Naomba hata kama ni gamba mlieleweshe ili likaelemishe na wengine,kwa nijuavyo mimi mikoa ya mbeya,iringa,moshi ,arusha na hiyo manyara yote ,kanda ya ziwa ndiko kuna idadi kubwa ya wapiga kura na huko kote m4c imeshafagia ,waliobaki wajiulize wanangoja nini huko utumwani?mkoloni mweusi na aondoke!
     
Loading...