Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wapendwa wa ccm;mkipanda bangi kesho mtavuna bangi;kazi kwenu kesho

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Pdidy, Jul 31, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Kama tutarajiavyo
    kesho ni kesho aliesema keshokutwa mwongo..wapendwa wana ccm tunaomba msituchagulie mafisadi na kuja kulalamika wakiwa bungen..naomba mjue apandae Bangi atavuna Bangi..kama mnamchagua wala rushwa msipige kelele wakiwa madarakani tafadhali

    Tunaomba muwe makini sana na mtakaowachagua dhamana hii msije kuijutia hapo baadae kwa sh alfu kumi kumi zilizomwagwa kwa watu wakati wa kampen wakati wa kupiga kura akuna anaekuona unampigia nani tusiangalie vijisent vilivyomwagwa tuangalie watatufanyia nini hawa tunaowachagua.....tunawatakien kila la kheri tulitamani kupiga kura lakini kutokana na ujenzi wa taifa tunasikitika tutakuwa nanyi kiroho

    Mungu ibariki CCM Mungu ibariki Tanzania
     
  2. M

    Mutu JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ahaaaaaaaaaaaaaaaaaaa tehe tehe tehe sasa ndugu yangu ardhi ya CCM inakubadili bangi tu ndio kilimo cha humo .
    Yaani unategemea mazao mengine yana mea huo pole.
     
  3. A

    Audax JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2010
    Joined: Mar 4, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ni kweli-lkn kama zilimwagwa-waliozoa lazima warudishe fadhila
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Jul 31, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Ni kweli si haba kuwashauri kabla ya shuguli unajua hawa ndugu zangu wanaaribu alafu wanakuja kupakaana matope watu wakiwa wanakula kuku...ukiuliza wanadai kwani bangi si imeumbwa na mungu ...nani kakwambia mungu kaumba kibaya....duhh haya kazi kwenu ndugu zangun muda mchache na masaa machache tubadilishien wavuta bangi...
     
Loading...