Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wapendwa, angalieni dunia yetu ilipo sasa!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ms Judith, Nov 3, 2011.

  1. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    nilikuwa napita tu kwenye social network moja nikakutana nayo na nikaona nshirikiane nayi.

    mbarikiwe sana wapendwa

    For I know that my redeemer lives
    and at the last,
    He will stand upon the earth!!
     
  2. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Ameen! Barikiwa pia!
     
  3. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    judy jana kulikuwa na mtu anakuulizia humu.....kumbe upo safi sana

    juu ya mada yako hii hata hao wadogo (million)kuna watu wanawalilia sana na ndio maana kila kona sasa hivi inatoa misaada kuwasaidia hao watu huko somalia
     
  4. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Kuna makubwa zaidi ya hayo,what i don't like ni kuwa kila picha ya watu wanaokufa na kuteseka na njaa ni za mtu mweusi wakati njaa ipo dunia nzima
     
  5. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    ndio maajabu ya kiumbe aitwaye binadamu
     
  6. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #6
    Nov 3, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    yeah, mi sijambo kabisa mpendwa. nani tena alikuwa naniulizia?

    kama kuna watu wanawalilia na hao milioni moja kwa kiwango walichomlilia huyo mmoja, basi tumshukuru Mungu na tuombe rehema zake bila kukoma wapendwa.

    mbarikiwe sana

    Glory to God!
     
  7. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #7
    Nov 3, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,548
    Likes Received: 911
    Trophy Points: 280
    so sad.......thats the way it is
     
  8. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #8
    Nov 3, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kweli ni maajabu mpendwa!!

    nimesoma maajabu mengine kwenye thread ya BAK eti TCRA imetumia bil 2.2 kusomsha wafanyakazi watatu, hadi sasa kinywa bado kiko wazi!!

    Mungu na ashukuriwe
    Yeye atupaye sisi kushinda!!
     
  9. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #9
    Nov 3, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Vipi Lager hivi huwa unakunywa, nikupe offer!!
     
  10. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #10
    Nov 3, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    tazama hata mtu mwenye chapaa akisimama akiongea na mtu ambaye kaputi uone utofauti wake
     
  11. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #11
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    katika dunia yetu ya sasa mambo kama haya yapo na kwa nchi zetu za kiafrika wazungu ndio waliotuachia UJINGA,MARADHi na NJAA baada ya kututawala...
     
  12. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #12
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    huruma jamani!
     
  13. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #13
    Nov 3, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mungu mkubwa!!!

    kumbe na wewe umeishaona eeee??
     
  14. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #14
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    dada ulipotea sana kumbe mzima
    usishangae sana ya TCRA kuna mengine makubwa zaidi ya hayo utayasikia karibuni
     
  15. std7

    std7 JF-Expert Member

    #15
    Nov 3, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 293
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    M,mchungaji hawezi kunywa hii kitu mpe offer ya kitu kingine.
     
  16. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #16
    Nov 3, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Miss judy how are you ?i just like you!
     
  17. k

    kijana15 JF-Expert Member

    #17
    Nov 3, 2011
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 282
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kufa kufa tu . Kwa mungu hakuna sijui ulikuwa nani duniani, tena maskini akifa mbinguni malaika wanampokea kwa shangwe. Mambo nitofauti kwa viboba.lol
     
  18. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #18
    Nov 4, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mi nipo tu mpendwa, ni mizunguko fulani tu ndo imenibana kwa sasa, lakini nipo tu mzima wa afya.

    hayo ya TCRA kwa kweli nayo wala si madogo. sasa kama kuna makubwa zaidi ya hayo...... jamani jamani jamani!!

    i am fine my dear,

    thanks a lot for a lovely message. may the Lord our God be with you in everything. amen!

    Glory to God!!

    Lakini yeye ashindaye
    nitampa kula katika matunda ya mti wa uzima!


     
  19. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #19
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
  20. S

    STIDE JF-Expert Member

    #20
    Nov 4, 2011
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mhh! Nimeshtukia! Nadhani kuna umuhimu kila member wa jf atumie avator ya kike ili apate salam za hivi. Ila huyu ni Mama Mchungaji mtakoma nae! Naona wengine wanatangaza OFFER, mh!!
     
Loading...