Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanywaji wengi wanabahatika kupata watoto wa kike

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by TIQO, Jan 10, 2011.

  1. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Nimejaribu kufanya kautafiti nina rafiki zangu zaidi ya 20 ni wanywaji wazuri wa pombe cha kushangaza hawa wadau wake zao karibia wote wamebahatika kupata watoto wa kike, je kuna konekesheni gani kati ya pombe na ujio wa hawa watoto, naomba jibu wanasayansi.
    Je inabidi jamaa anapo taka mtoto wa kiume astaafu pombe kama mwezi hivi????
    Wadau wa kaunta Asprin, Teamo, Fidel80, Kimey, GY, st.R.R, The Finest, Bigirita, Acid na wengineo michango yenu muhimu jamani kwa hili.
    Nawakilisha.
     
  2. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Huu ni ukweli jamani au kitu imegonga ikulu?
     
  3. s

    shosti JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    nasikia kuna mahusiano ya kutotuliza manii na mtoto wa kike,na pombe ni chanzo kizuri cha utulivu 0
     
  4. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    hesabu zao za kusaka vifaranga vya kiume ndo wanakosea... pombe yaishia tumboni.. mtoto atoka maunoni...!!!:frog:
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahaha kama kuna kaukweli flani vile eheeeeeee
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaha mkuu unajua ukiwa tungi ukifika dah unapalamia tu cha kushangaza unaweza piga na usingizi kifuani.
     
  7. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mmmh haya ngoja tuwaskie watajisema tu wenyewe!
     
  8. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #8
    Jan 10, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Mi napiga ulabu asee. Na watoto wangu wote wawili ni mademu. Hii haimaanishi ntaacha kupiga ulabu.

    Aftaroo watoto wa kike ni dili. Wakiolewa unaanza kuuza asset kidogokidogo unaenda hanemuni na mama yao. Ya kiume yanakudai mpaka vitanda na magodoro yake.
     
  9. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #9
    Jan 10, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hiyo ni hatari tupu!!! Lakini kama kuna ka ukweli vile!??
     
  10. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #10
    Jan 10, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mtasema tu wote ngoja tuwasikilize
     
  11. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #11
    Jan 10, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Hahahaha! Umeua mazima, unapiga usingizi na baioloji iko kwenye kikojoleo? Hapo lazima kazaliwe kabinti asee.
     
  12. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #12
    Jan 10, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ndo hapo nnaposema hesabu zinakuwa mbovu...!! kama unataka dume.... hata ukiwa BWAX... lazima ile siku ya siku unatupa kombora lilotengenezwa na supu ya mchicha, kitunguu saumu, pweza, ngisi na asali... ikisakafiwa na mzinga wa Konyagi!!:tongue:
     
  13. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #13
    Jan 10, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mkulu kuna ka ukweli lakini....
     
  14. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #14
    Jan 10, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaha mpaka inafikia point ina bidi nisukumwe pembeni ushachapa kausingizi balaa
     
  15. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #15
    Jan 10, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahaha wakati wa matusi unauchapa usingizi kabisa
     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    Jan 10, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Nasikia watoto wa kike ni wepesi sana kukumbuka wazazi wao kuliko wa kiume ni kweli?
     
  17. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #17
    Jan 10, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Mkuu nimepata kiu ghafla...naenda kaunta. Hata nikipata mabinti 50, bia siachi..
     
  18. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #18
    Jan 10, 2011
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,650
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Unscientific!
    Kuna jamii zinazoeleweka kwa kunywa saaana, tungetegemea kupata watoto wa kike tu kwenye jamii hizo. Na kuna jamii zingine ambazo kwa tamaduni zao pombe ni za shida au ni kwa wizi tu, tungetegemea jamii hizo kuwa na watoto wa kiume tu!
     
  19. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #19
    Jan 10, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    Hilo halina ubishi. Namwona wife anavyomhangaikia baba yake wakati kaka zao wako bize na mabaamedi.
     
  20. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #20
    Jan 10, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mi kabla sijaanza kuingia kwenye ulevi nilipiga madume haya 2 nilivyo anza kunywa ulabu kila mama akifyatua ni jike mpaka sasa na majike haya 5
     
Loading...