Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanyarwanda na bikira

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Da Womanizer, Feb 25, 2011.

  1. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #1
    Feb 25, 2011
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Imebidi niulize wanajamvi, manake juzi nimekutana na msichana wa tatu wa kinyarwanda naye pia anadai ni bikira baada ya wawili wa kwanza kudai kitu hichohicho. Je ni kweli kuwa wasichana wengi wa kinyarwanda huwa wanakaa na bikira zao hadi waolewe au wanataka kutuingiza mjini tu wabongo??

    Wenye maujuzi zaidi uwanja ni wenu..................
     
  2. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu kuna uwezekano mkubwa wamegundua kuwa wabongo wengi tunachachawa na bikra ndo maana wameamua kukuingiza mjini!!!
     
  3. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni watamu sana na wanajua kubana na unaweza kufeel kweli ni bikira ila matone huwezi kuayona. Ukweli figure zao na reception yao inavutia sana. They are real very sweet.
     
  4. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #4
    Feb 25, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    mkuu jjni zimejaa bikra kbao za kichina,wala wasikuingize king hao Wanyarwanda,utamu wa pp ni mate yako mwenyewe
     
  5. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #5
    Feb 25, 2011
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwa hyo mkuu wanatuletea usanii tu ama sivyo?
     
  6. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #6
    Feb 25, 2011
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwa hyo hii hadithi ya wao kusubiri hadi waolewe ndiyo watoe utamu ni fiksi tupu?
     
  7. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #7
    Feb 25, 2011
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    akili kichwani mwenu wataka mke au bikra
     
  8. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #8
    Feb 25, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    wengi sio bikra..na mara nyingi wanakuwa na washkaji zao huko nyuma,kwahiyo unaweza ukute mnashea!!bt i appreciate them wana black color nzuri sana na huwa hawatumii cosmetic zozote,ni natural mautamu tuuuu!!!,ila nadhani huyo wa kwanza ungekomaa nae ukammega ungepata majibu mazuri sana..ukiwa nae usisahau kujifunza kifaranza na lugha yao...usije ukachambwa!!!
     
  9. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #9
    Feb 25, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    mnh wewe nawe tangia upate huyo mnyarwanda full kuzuzuka....hatutapumua humu mnh...:A S 13:
     
  10. HenryJr

    HenryJr Member

    #10
    Feb 25, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :wink2: Kaka inawezekama ni wajanja wa maadiri, lakini angalia
     
  11. HenryJr

    HenryJr Member

    #11
    Feb 25, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :wink2: ukweli ndo huo jinyakulie
     
  12. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #12
    Feb 26, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kitu wanafanya ningekueleza humu ila naogopa ban, siki nikiikuta thread hii kule chini south nitakuelezea vizuri
     
  13. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #13
    Feb 26, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Fix 2pu mkuu,walikuwa jran zangu hawa jamaa nimechakachua nao sana amri ya 6 walipokuja kuolewa mie nimeshawafungua njia
     
  14. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #14
    Feb 26, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Umeliona hili eeee
     
  15. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #15
    Feb 26, 2011
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Siyo mnyarwanda ni wanyarwanda mkuu.
     
  16. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #16
    Feb 26, 2011
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ni-PM basi kama vp...........au unaweza anzisha sredi pia hukohuko kama hutajali.
     
  17. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #17
    Feb 26, 2011
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sasa Gaga si unipe maujuzi basi hata kwa PM
     
  18. c

    chipanga JF-Expert Member

    #18
    Feb 26, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    Tia mkono upapase!!
     
Loading...