Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanunuzi wa kuni za Jumla wanatakiwa

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by ROKY, Oct 25, 2011.

  1. ROKY

    ROKY Senior Member

    #1
    Oct 25, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hi wana JF wote,

    Natafuta wanunuzi kuni za jumla.

    Nina mashamba mapya nayasafisha, hivyo kuna miti mingi sana kwa ajili ya kuni.
    Eneo yalipo mashamba hayo ni mkoa wa Pwani, umbali wa kilometa 100 toka DSM.
    Bei ya kuni ni maelewano tu na wanunuzi.

    Wana JF naomba mnipe contacts za wanunuzi watakaonunua kuni hizo kwa jumla.

    Mawasiliano yangu ni:-

    Voda 0754-310981
    Airtel 0789-310981
    Tigo 0658-310981

    Thanks in advance.
     
  2. M

    Malila JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Ni kuni kwa maana ya size ya fito au kuna size kubwa zaidi?
    kama una size kubwa ni rahisi kupata mteja.
     
  3. ROKY

    ROKY Senior Member

    #3
    Oct 26, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kuni karibu zote ni size kubwa, ukubwa wa wastani wa kipenyo (diameter) cha inch 4 na kuendelea.
    Maeneo hayo tunayusafisha mashamba mapya ni maeneo yenye mapori makubwa amabyo hayajawahi kulimwa, hivyo miti yake mingi ni mikubwa sana. Miti yote hii ni miti ya asili.
    Pia kuna miti mikubwa inayofaa kwa kupasua mbao (lakini hii sio mingi sana).
    Hivyo miti ya kuni ni mingi sana na ni mikubwa ya kutosha kabisa.
     
Loading...