Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake wa Tanga wako Juu - Truth be told

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ndyoko, Dec 3, 2011.

  1. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Pale unaposikia mapenzi ya wanawake wa kitanga (sio hawa waliochakachuliwa na maisha ya kimjinimjini) wale orijino yanachanganya wanaume ukadhani labda watu wanatania, ni kweli.

    Mwanamke akihongwa hela atahakikisha anakupatia huduma-wewe mwanaue uiyemhonga-inayoendana na thamani halisi ya hongo uliyompatia. Atakupatia mahitaji yako na 'kukuhudumia' kwa kiwango kinachoendana na gharama halisi ulizotoa-utakula chakula kizuri na kitamu, ikibidi atakununulia zawadi za kawaida lakini zenye kuukonga moyo wako.

    Kama huyo ni nyumba ndogo yako basi kuna uwezekano mwanaume ukahamishia makazi kwake, au kama ni mpenzi, jiandae kuoa tena kwa wewe mwanaume kushinikiza ndoa kwa haraka. Kifupi ni kama anaikurudishia hela yoooooooooooote uliyomhonga kwa njia ya huduma bomba na zenye viwango.

    Wako tofauti sana na wanawake wa mikoa mingine ya TZ ambao leo ukimwambia atumie gari lako kurudi kwao, kesho ataomba umnunulie Spacio.

    Tanga kuna raha bwana!
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Dec 3, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    kwa hiyo wanawake wa Tanga ni wauzaji?
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Dec 3, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ntamuuliza
    BASALIM,
    MTANGA WA TANGA!
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Dec 3, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ndyoko una'uhakika?
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Dec 3, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mi ndo maana nimejikita maeneo ya Chuda raha nazo pata we acha tu.
    Nikifika tu ananibeba toka mlangoni mpaka chumbani kisha ananivua nguo na kuniandalia maji ya kuoga yaliyowekwa viungo. Tanga jamani raha asikwambie mtu unaweza hamia kabisa.
     
  6. l

    liguni Member

    #6
    Dec 3, 2011
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona umeenda mbali sana! limeongelewa suala la kupeana raha kwa watu ambao ni wapenzi. Jaribu kuwa unasoma between lines. Inaonekana huu ni udhaifu wako mkubwa sana. Do not jump into conlcusion kama issue hujaielewa sawasawa
     
  7. l

    liguni Member

    #7
    Dec 3, 2011
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama wakatili niambie! mie nimekutana na ukarimu kila 'angle'
     
  8. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #8
    Dec 3, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nyie danganyaneni tu.Hakuna cha bure.
    Jiulize - kwanini mwanamke akubebe, kwanini maji ayaweke viungo...je hivyo viungo ndani yake mna nini?
    Shauri zenu!
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    Dec 3, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nataka nithbitishe ili nika'apply
     
  10. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #10
    Dec 3, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,146
    Likes Received: 634
    Trophy Points: 280
    Japo natokea tanga mapenzi yalipozaliwa-FA
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Dec 3, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Siku ya kwanza alinivalisha condom kwa mdomo khaaa! kweli Chuda raha.
    Mtu unapata kitu roho inapenda roho kwatu nikitokaga Chuda nakuwa mwepesiiiiiiiiiiiii alafu ghalama za maisha si kubwa kama Dar nikiwa kule pweza bei chee tu kistobe hakihitaji mchemsho wala Heineken kama wa mujini.
     
  12. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #12
    Dec 3, 2011
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,083
    Likes Received: 402
    Trophy Points: 180
    Na wakati wa mambo yetu yalee... usipomnanihii basi ana ku..Cameroon na kidole chake
     
  13. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #13
    Dec 3, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Sio wakatili we kamata Mdigo ukikosa huyo kamata Mbondei ukikosa huyo kamata Msambaa ila Mdigo ndo funga kazi.
     
  14. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #14
    Dec 3, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Teh teh teh kule lazima uzame kwenye tope unaona mwili wake unanukia balaa na wewe umepiga maji ya manukato dah Chuda raha jamani.
     
  15. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #15
    Dec 3, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,197
    Likes Received: 5,470
    Trophy Points: 280
    Hivi wanawake wa kitanga ndio wenye lile tego, ukienda kwa wanawake wengine jogoo hapandi mtungi?
     
  16. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #16
    Dec 3, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mzalendo
    kuna nin?
     
  17. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #17
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    we kiumbe huishi vituko
     
  18. Zanta

    Zanta JF-Expert Member

    #18
    Dec 3, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 1,994
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Sie wa Makorora "twadeka bana"
     
  19. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #19
    Dec 3, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    wakati wewe unasoma btn the line mie nasoma on top of the line ndo maana naelewa, by the way sija-jump nimekaa.

    kasema anawahonga hela,wanatoa huduma sawa na hela walolipwa. Sasa utalipwa hela kama huuzi?

     
  20. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #20
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    mie nadhani ndiyo vinavyochochea hiyo raha mwanaume anayoisikia hadi ajione kama mfalme wa tz yote. Mtu unaenda hadi raundi nne ndani ya dk 45, ili hali ukienda kwa waswahili ukifanikiwa raundi 2 ndani ya masaa ma3, ushukuru
     
Loading...