Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake Viongozi Tanzania bado saaana!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MPadmire, Oct 3, 2012.

  1. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,020
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Angalia Sample - M/S Zakia Meghi

    Wizara ya Mali asili ilioza kwa ufisadi - akaja Wizara ya fedha - waka EPA na majengo pacha

    Haya Bungeni mama Kiroboto

    haya tena tunamtaka aliyetoka UN....

    sasa tunaiweka Tanzania katika majaribio.....

    Wanawake waishie uwaziri fullstop

    Chonde chonde, kumweka Mwanamke Uraisi 2015 ni kuchimbia nchi kaburini

    jamani, mmemsikiliza Catherine BBC..... Kamshinda Zakia meghi kwa hoja
     
  2. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,073
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Madam mzigo speaker open biasness
     
  3. Kingmairo

    Kingmairo JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 4,813
    Likes Received: 877
    Trophy Points: 280
    Usimsahau mama wa Ukerewe yule aliyeharibu kule Bunge la Afrika........
     
  4. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nimeshasema na ntasema tena kwamba hakuna vya gender tena,alichonitendea mama Makinda sitakisahau maana ningekua nimeshachukua milioni zangu za NSSF nafanya biashara yangu lakini yeye na wabunge wake wa ndiyoooooooooooo wakapitisha sheria za kipumbavu kama vile walikuwa wamelewa kimpumu ya kule kwetu Katavi. BIG BIG BIG NO WOMAN AGAIN
     
  5. a

    armanisankara JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 285
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hata uwaziri umewasifia. wanawake wanafaa kua manaibu mawaziri. wizara ambazo wanawake wanaweza kua mawaziri ni wizara ya wanawake na watoto. na labda wizara ya michezo
     
  6. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #6
    Oct 13, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,020
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Aaaaaghrr - Wamefanyaje kupinga ufisadi na kuepuka mfumuko wa bei?

    Si ndio hao hao wameleta ARV feki...
     
  7. m

    makupila New Member

    #7
    Oct 13, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haswa, Kwani wengi wanataka kubebwa
     
  8. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #8
    Oct 13, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    wote mna mawazo mgando bt c kosa lenu ila mfumo dume mlolelewa,huyu kikwete amefanya kipi cha maana kama kiongoz mwanaume? Akil ya african man ziko kwenye pichu 24 hrs!
     
Loading...