Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake na kujivua gamba

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Sumba-Wanga, Jul 18, 2011.

  1. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    wakidada wenzangu,

    Tulipokuwa shule utasikia mtu anasema; ooh mimi nasomewa, sina haja ya kuhangaika sijatumwa na kijiji! Hii imekwenda hadi tumefika Varsity, utakuwa mkaka ana allowance kama ya kwako, lakini umembana wee unakula pesa yake ( hata kusaidia kule kijijini kwao hawezi), wakati wewe yako ipo, na bado ukitaka kwenda Saloon unampa bill!

    Kama hiyo haitoshi, kwenye maisha ya kaiwaida, mkaka anafanya kazi kama yako, mkija kwenye date basi yeye alipe kila kitu hadi tax, chakula (no wonder akitoka hapo lazime adia umpe ujira wake).

    Haya ndani ya nyumba,m wote mnafanya kazi sawa, mnachangia, lakini kina kipindi unamwangalia yeye kama baba wa familia, pesa haipo basi yeye atajua anapata wapi, akikuuliza wewe unamwambia MIMI LABDA NIKAHONNGWE! Jamani wakina dada, hebu tujivue gamba!

    Juzi juzi tumemsdakama bhoke wa BBA kwa nini? Alikosa mwelekeo, alionyesha piucha mbaya sana. Kwenye jumba la BBA kunataka mwanamke mbunifu, sio design zake yeye kujifanya anajua sana romance na kutongoza wanaume. Kwa kujilegeza kule kwa Nhoke utamlaumu ernest?

    Issue ni nini? wanawake (baadhi) tujivue gamba, tuache kutegemea wanaume kupita kiasi, tusimame kwa miguu yetu, tuwe mfano, tuwe wachangiaji, sio wasindikizaji!

    Natanguliza samahani kwa wale nitakaowakwaza!~
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kujivua gamba kunakuja na maumivu....
     
  3. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Usijali Lizzy, lakini kutatupa heshima sana!
    Kila siku tunalalamika kwamba wanaume wanatudharau, unajua ni kwa nini?
    Kwa tabia zetu tegemezi!
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    ...........bado sijaelewa, acha nisome tena
     
  5. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wahusika imewafikia na watalifanyia kazi .
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nimesema hivyo maana ndicho haswa kinachowazuia wenye magamba kuvua.Mtu kashazoea kulipiwa kodi na chakula ghafla aanze kufikiria kulipa mwenyewe... ameshazoea kulipiwa bill mpaka anadhani umeme sio zaidi ya elfu 20 kwa mwezi ghafla anadondoshewa bill ya 50t alipe mwenyewe unadhani atatakaje kama sio kuongeza gamba?!Binafsi nashukuru kwamba sitegemei mtu na wala sitegemei kumtegemea mtu mbeleni kwahiyo hili gamba litanipita.Ila ambao wamelivaa na kulizoea itakua kazi sana kuwashawishi wabadilike.Ni ngumu sana mtu aliyezoea kufanyiwa kila kitu ghafla aanze kuwaza mwenyewe jinsi ya kujiwezesha.
     
  7. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #7
    Jul 18, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Lizzy kama nilivyowahi kusema huko nyuma sirudiii tena!
    Srong women do not have those magamba! No wonder, Rostam alitafakari sana kabla hajalivua!
     
  8. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #8
    Jul 18, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimeeshakusamehe maana umenikwaza, nikivua gamba nani atanipa hela ya saloon, na mazagazaga mengine
     
  9. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #9
    Jul 18, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kAZI KWELI KWELI! This means that, most of us, (women) will continue to depend on men (financial) for the rest of our lives! No wonder they (men) treat us like any other commodities, a tool of pressure!

    Kujivua gamba kazi!!!!

    Hongera Lizzy!
     
  10. Kwamex

    Kwamex JF-Expert Member

    #10
    Jul 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mjivue na gamba la viti maalum...hongereni kwa kuwaza kutupunguzia mzigo japo ni ngumu.
     
  11. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #11
    Jul 18, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    Ila kuna wanawake ni viboko wa mizinga mm nlitewa bill ya umeme ya nyumbani kwao ,nkamwangalia ,i told her she better go! ,chaaaah nkinki bana!
     
  12. M

    MORIA JF-Expert Member

    #12
    Jul 18, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nimeipenda topic yako, kwa kukiri hili sina shaka umejivua gamba hongera..,hapa ndipo kesi nyingi zinapoanzia, baba karudi ndipo mkaa ununuliwe na ukisahu kuuzima lazima baba anafoka, usiku mambo yanakuwa yale yale 'sijafikishwa mlimani' ..,dada umesemaaa!, dunia ya leo haina faraja kwa wamama tegemezi, hadi kiberiti mnamsubiri baba?hamkuumbwa kuwa tegemeeezi bali wasaidizi-pambaneni hata kuuza ice cream,nyanya nk...hofu kubwa tuliyonayo wababa leo tukifa, nyuma kuna mtu wa kusimamia tuliyoyaanzisha? au ndio mbiooo kuolewa tena!
     
  13. chavka

    chavka Senior Member

    #13
    Jul 18, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hongera kwakuwa na wazo + maana huenda 2taacha kuwaona dhaifu na mizigo ya maisha. na kuzaa na nyie na kuwaacha kutapungua dat mean talaka zitapungua. keep it up ladies
     
  14. katelero

    katelero JF-Expert Member

    #14
    Jul 19, 2011
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mwee utatolewa macho hapa, wenzio wanajiita wasaidizi wa vidogo vidogo, sijui nani aliwaambia wanatakiwa kusaidia vitu vidogo vidogo na sio kusaidiana vitu vyote
     
Loading...