Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake hawa tunawachukuliaje ktk mahusiano?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by J55, Aug 18, 2012.

  1. J

    J55 Member

    #1
    Aug 18, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 5
    Mwanamke akikutongoza unamchukuliaje?
     
  2. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #2
    Aug 18, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Kazi kwako mwanafunzi!

    Tupo ktk Ulimwengu wa utandawazi.
    Na kila mtu atabeba mzigo wake mwenyewe!
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Aug 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,298
    Likes Received: 3,080
    Trophy Points: 280
    Tatizo i kukwambia vile anavyojisikia juu yako au tatizo ni kuingia kwenye 18 yake?
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,023
    Likes Received: 5,172
    Trophy Points: 280
    Basi tayari kisha kupa mimba, chagua moja, kutoa au kuzaa
     
  5. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #5
    Aug 18, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kila la heri ndugu yetu ila Chuo kwanza.
     
  6. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #6
    Aug 18, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,135
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    utakuja kutuambia...oooh katika mwaka wangu huu wa masomo niko nae hostel anataka nimle tunda vipi wakuuu nimpige mambo au nkatae?? Na kama mkiniambia nkubali je ntumie condom au nsitumie??? watoto mlozaliwa enzi za mkapa nyinyi!!!!
     
  7. N

    Neylu JF-Expert Member

    #7
    Aug 19, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hata sijaelewa nini unachotaka kutueleza hapa..!
     
  8. j

    jeneneke JF-Expert Member

    #8
    Aug 19, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 764
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    hahhahhah uwiii you have made my naite nisign off
     
  9. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #9
    Aug 19, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    sasa tatizo nini hapo mkuu................??????
     
  10. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #10
    Aug 19, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kaazi kweli kweli..
    Binti kukupenda tu..mtu unakuja kuuliza?
    Akikumwaga je????
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Aug 19, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Sijaelewa. Ni swali, suali ama suala?
     
  12. j

    jackline JF-Expert Member

    #12
    Aug 19, 2012
    Joined: May 5, 2011
    Messages: 221
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hii ni taarifa au swali?
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Aug 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kashtaki polisi, umebakwa kihisia.
     
  14. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #14
    Aug 19, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,402
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    du!...Kongosho Banah!
     
  15. MWILI NYUMBA

    MWILI NYUMBA JF-Expert Member

    #15
    Aug 19, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 819
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Jaribu kufuatilia profile yake haraka haraka kabla ya kutoa maamuzi,wengine siyo kabisa!Lakini kuhusu kukuambia hiyo siyo ishu nauhakika wengi tu tunatokewa na wanawake iwe kwa kukuambia hivyo live au kwa kukutega,siku hizi haina kutongoza kaka karne ya 21 hii ni mwendo wa 50/50.
     
  16. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #16
    Aug 19, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,370
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    Moyo ni moyo tu, hakuna moyo wa kike au wa kiume, wanawake nao huwa wanapenda na kutamani kama sisi. Mchukulie kama vile wewe ndiyo ulimtongoza na umuheshimu na kumpenda, usifanye maamuzi ya kumkwaza kwa kigezo cha yeye ndiyo alinianza.
     
  17. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #17
    Aug 19, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Subiri huyo dada aje akujibu...wengine tumeshindwa kujibu
     
  18. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #18
    Aug 19, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,125
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    ndo wale waleeeeeeeee,nimkubali nisimkubali,halafu aje au asije,kisha niingize au nisiingize .ah hawa watto tunazaa siku hizi hawa!
     
  19. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #19
    Aug 19, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,287
    Trophy Points: 280
    masuala ya jando yarudishwe haraka
    hii ni hatari sana
    vijana wame change roles
    the hunter wamekuwa 'the hunted' tena huku wanakimbia kimbia kwa woga
     
  20. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #20
    Aug 19, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,847
    Likes Received: 5,229
    Trophy Points: 280
    Inasikitisha sana, kijana wa chuo tena kwa kujinasibu lakini bado unaandika kisicho eleweka!

    Sasa unataka nini kata ya haya!

    1. Ushauri wa kumkataa?
    2. Ushauri wa kumkubali?
    3. Pongezi?

    Soma kwa bidii zote
     
Loading...