Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake bwana kiboko!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by bigcell, Mar 29, 2012.

  1. bigcell

    bigcell Senior Member

    #1
    Mar 29, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Hivi hizi taasisi na vyama vyama vya wanawake tz imekaaje hii;



    ` WBA - bank ya wanawake Tz`
    ` WAMA- wanawake na maendeleo`
    ` KIWOHEDE- Kilimanjaro Women H.... Development.. Mtanisaidia hapo kwenye H wana jf kirefu chake nimesahau`
    ` MEWATA- Chama cha madaktari wanawke TZ`
    ` TAWLA - Chama cha sheria cha wanawake tz`
    ` TAMWA - chama cha waandishi wa habari wanawake tz`

    Ipo siku tutasikia wanaunda Jeshi la kinamama Tz. na hii yote ni kuwabana wanaume sijui tumewakosea nini Mungu wangu.

    kama kuna nyongeza wakuu karibuni.
     
  2. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuwaulize Preta, madamex n.k chama cha wanawake JF kinaitwaje, huenda hatujui- CCWAJF I guess!
     
  3. Mapondela

    Mapondela JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 459
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    UWT - umoja wa wanawake Tanzania
    TQ- Taifa queens
     
  4. broken ages

    broken ages Senior Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 150
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Haya yote wanayafanya ili kwamba wawe na sauti moja katika kuwakabili wanaume katika Yale wanyoamini ya kuwa wanaume wanawanyanyasa ama wanawatenga katika nyanja mbalimbali za kijamii hasa kwenye nafasi za juu kiuongozi na wanasahau ya kuwa hakuna sehemu wanayotengwa kila mtu anaingia sehemu ya kazi kwa qualifications lakini naona kama waangeridhika sana ikiwa wangepewa nafasi za juu za uongozi bila kujali cvs ama uzoefu na vitu vya namna hiyo.ikiwa wanajianzishia vikundi ama jumuiya basi wasizibane sana kwa maana ya gander moja waanzishe jumuiya ambazo zitachanganya jinsia zote ili kama ni kujadili mambo ya kimaisha ama jamii kwa ujumla majdiliano yashindanishe jinsia zote na hata kama ni kutenda kwa maana ya uwajibikaji kuwepo na ushindani ulio sawa
     
  5. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,681
    Likes Received: 634
    Trophy Points: 280
    Twiga Star, Chama cha wake wa mabalozi wanaowakilisha nchi zao Tanzania.....Male Phobia...
     
  6. k

    kiparah JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2012
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,176
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tangu Mungu anaumba dunia, alimfanya mwanaume kuwa juu na itaendelea kuwa hivyo kwa mujibu wa maandiko matakatifu. Ndo maana Biblia inasema Askofu na asiwe mwanamke.
     
  7. bigcell

    bigcell Senior Member

    #7
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 183
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    hivi na sisi tukianzisha jumuiya zetu wanaume kuna mwanamke atakayekaa kweli?
     
  8. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Jumuiya zetu zipo, kama vipi tukutane Savannah Lounge tupige bia kadhaa tuongee yetu, kwisha!
     
  9. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,615
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Mambo ya beijing hayo! hata hivyo nawahakikishia hizo taasisi zao nyingi zipo kisiasa zaidi! wakisimama majukwaani wanaongea hao! lkn wakirudi nyumbani heshima na adabu! ni namna flan ya kujitutumua ili basi angalau tujue nawao wapo!
     
  10. monongo

    monongo JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Biblia inasema katika kitabu cha MWANZO,3:16 Mungu alisema hakika tamaa ya mwanamke itakuwa kwa mmewe naye mwanamme atamtawala mwanamke, hili ndilo agizo la Mungu kwa manamke, sasa wajihadhali wasiende kinyume na Mungu wao.
     
  11. Arabii

    Arabii Member

    #11
    Mar 30, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanawakeeeeeee!
     
  12. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #12
    Mar 30, 2012
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Ashadii, WOY.
     
  13. broken ages

    broken ages Senior Member

    #13
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 150
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Wanajitahidi kuwa sawa na wanaume lakini wanajichanganya kwamba ni usawa gani wautakao,wakumbuke ya kwamba mungu alikusudia kumwumba Binadamu kama mwanaume na alipokwisha maliza ndipo akaona ni bora ampe huyu mwanamume mtu wa KUMSAIDIA ambaye ni MWANAMKE hivyo baadaye ndipo alipomwumba mwanamke na wala hakuwananisha..
     
Loading...