Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanausalama wamepoteza mwelekeo????

Discussion in 'Jamii Photos' started by omujubi, Aug 1, 2012.

  1. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #1
    Aug 1, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Naanza kuwa na wasiwasi na wanausalama wetu hawa, sasa kama kweli hii nguvu inatumika kukamata watoto hawa wadogo waliotelekezwa na walimu wao walioko kwenye mgomo, ni nini mustakabali wa jeshi hili!?

    Hizi picha zimepatikana kwa hisani ya magazeti ya Mwananchi na mtandao wao.

    akipakia-stud.jpg wanafunzi.jpg
     
  2. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Inasikitisha
    Halafu wehu wanakuja sema CHADEMA wamewatuma kumbe ni udhaifu wa serikali na uongozi kichaa...
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    hUKU NI KUPOTEZA MWELEKEO BILA CHENGA!
    Kumkamata mwanafunzi kunasaidia au kunahusu nini aisee?
    Aibu aibu aibu...ptuuuuuuuuuuu!
     
  4. m

    mamajack JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mie sishangai,hatuna wanausalama ie jwshi la polis tz,tunawanamgamboccm!kazi kweli,hii nchi ukikabidhiwa sijuiutaanza na idara gani,maana zote ni matatizo matupu,kila kitu kifanyike as if uhuru umepatikana jana.
     
  5. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    kuwasha hizo defender inataka mafuta alafu sijui risasi au bomu moja la machozi linauzwa bei gani mpaka linatumika katika matumizi yasiyo na umuhimu kwa taifa hata na jeshi lenyewe. Very sorry!
     
  6. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,452
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Umaskini wa akili unaowasumbua baba zao,kaka zao mama zao pamoja na dada zao waliokula mchele na kupewa kanga na tshirt za Magamba ndio unawaumbua wakati huu,waache wapate kipondo then baba zao watapata akili hapo 2015!
     
  7. Mystery

    Mystery JF Gold Member

    #7
    Aug 1, 2012
    Joined: Mar 8, 2012
    Messages: 5,122
    Likes Received: 1,380
    Trophy Points: 280
    Hii nchi vyombo vyote vya usalama vinafanya kazi kwa ajili ya kuwalinda magamba, mbona mpaka dk hii hawajambeba mke wa Mhando aliyeiuzia TANESCO stationeries kwa bei ya kuruka? Au waliochukua nguzo za umeme toka Mufindi na wakafoji kuwa wameimport toka South na walioleta mfuko mmoja wa misumari toka UK wakidai kuwa ni spare parts za mitambo yetu ya kuzalisha umeme??!! Siku zote wao kazi yao ni kuwatisha raia wa kawaida wa mitaani wasio na hatia!! Shame on the them vyombo vyetu vya usalama!
     
  8. Kaitampunu

    Kaitampunu JF-Expert Member

    #8
    Aug 1, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,603
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kwa akili matope waliyonayo wanausalama wetu, huenda kuna mahali walitumia mabomu ya machozi kwa hawa watoto! Hii ni aibu ya mwaka!
     
  9. Dodoma one

    Dodoma one JF-Expert Member

    #9
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 327
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    That is MAGAMBA fm kazi ni kwako.
     
  10. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #10
    Aug 1, 2012
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    inanikumbusha filamu ya sarafina
     
  11. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #11
    Aug 2, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,498
    Trophy Points: 280
    kuna hilo hapo pembeni linakatamani sana hako katoto maskini mweeee??? Sijui kama waliachwa bila kupapaswa papaswa na hawa mafilauni??? Halafu mbona wame wakamata watoto wakike peke yao???
     
  12. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #12
    Aug 3, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    na ujue haya mambo yanaonekana mpaka nje ya mipaka na wote tunakuwa judged kama Watanzania, we acha!

     
Loading...