Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume wengi wameumizwa na wasichana wao wa kwanza

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kiranja Mkuu, Jun 27, 2011.

  1. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hii ni kwasabu vibuinti vingi havijatulia na hudanganywa kirahisi kwa chips mayai, vocha nk
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Jun 27, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kwa sababu mnawapa chps ndo maana wanawapiga vbuti..
     
  3. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #3
    Jun 27, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    thread haina maana hiyo.
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    kichwa cha habari na thread haviendani kabisa.
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    He! Mpenzi wa kwanza ndio unaanza safari, safari zote zina milima na mabonde. Hakuna njia iliyonyooka. inawezekana hukufanya chaguo sahihi.
     
  6. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sipati picha hapo
     
  7. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kumbe unaongelea mapenzi ya shuleni,chips mayai?????? siku hizi dau la chini vitz, hujanunua vitz we anza tu
     
  8. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #8
    Jun 27, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    kuumizwa ni kote kote mjomba....kuna wanaume tumeumiza sana mabinti za watu na wao wameumiza wanaume pia.
    ukimuumiza binti ujue kuna kidume nacho chaumizwa mahali na binti.
     
Loading...