Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume/wanawake weupe ni lulu?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lofefm, Aug 15, 2011.

  1. L

    Lofefm Senior Member

    #1
    Aug 15, 2011
    Joined: May 22, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndugu zangu nackia mtu ukiwa mweupe basi soko lakn USUKUMANI ni kubwa mno. Je ni kwel watu twende huko
     
  2. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,706
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Nenda Lofefm ukajionee mwenyewe, ila ujiandae na possibility ya kukutana na 'mikono ya masweta'. Napita, nilichungulia tu!!!!
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,043
    Likes Received: 5,238
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    acha ukabila wewe
     
  4. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    na hii ni zaid ya ukabila mkuu,......ni kama upuuzi fulan hv
     
Loading...