Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume/wanawake mlichopendea kwa wenza wenu ni nini.....hepi furahi day....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by tete'a'tete, Nov 4, 2011.

  1. tete'a'tete

    tete'a'tete JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2011
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hepi furahi day brodaaaaaz. & Sistaaaaaaaazz....

    Hivi mwamaune akimwambia mwanamke ai mwanamke akimbwambia mwanauem amempenda huwa anaangaliaga nini??

    Maana weingine wanabase sana kwenye sura wengine maumbo hebu nisaidieni...hili swala huwa najiulizaga sana...

    na kila mmoja atoe mchango wake alimpendea nini mke/mume/girlfriend/mchumba/nyumba ndogo...

    nawakilisha mimi nilimpendea sana vidole vyake vya miguuni....na huwa nikiviangalia nasisimka mwili mzima...

    bye for now...
     
Loading...