Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume Vs Wanawake

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by dada white, Sep 8, 2012.

  1. dada white

    dada white JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,234
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wakati wa chakula cha usiku mi naona wanawake ndo tunafaidi sana kuliko wanaume we chunguza tu utaona Eti wanakunja sura wakati kushiba huku sio tunalia kwa kudeka mwanzo mwisho wakati wa msosi.HEBU SEMENI NYIE WAKAKA NI KWELI MNAFaidi au isije ikawa tunawakamua damu bure!
     
  2. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    daa, nikajua unakuja na aya kama sita hivi kuleta tofauti kati ya wake na waume...kumbe loo!
     
  3. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    ngoma draw kama wote mnawajibika vyakutosha
     
  4. dada white

    dada white JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 1,234
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hakuna lolote wame zetu wanaumia kwenye stage ya ejaculation we uoni wanakunja sura isitoshe nasikia point ya raha kwao ni hapo tu kwengine anasindikiza mkewe tu.
     
  5. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    duh!! sasa wewe kumbe hujajua. basi ebu muulize mwanaume yoyote yule kama furaha ni pale tuu wakati wakumwaga. kuna kudekezwa na demu kumuangalia demu anavyopata raha wakati dushelele lipo kazini, moans za mwanamke, wakati wa foreplay na pale unapo mvua chupi chezea matiti yaani the whole experience ni raha.
     
  6. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #6
    Sep 8, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,057
    Likes Received: 9,752
    Trophy Points: 280
    hahahahah lol! yale ya kukunja sura ni manjonjo tu lakini utamu ni kama kawa!!!....We unaumia mbona unakunja sura namna hiyo!? hapana siumii ni utamu tu umepitiliza.



     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. swamy

    swamy Member

    #7
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 25, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 15
    Hai make cnc....
     
  8. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #8
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,126
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    ngoma ya kitoto haikeshi!
     
  9. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #9
    Sep 8, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wapi BAGAH & MR.ROCK?
     
Loading...