Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume tuwe wastaarabu

Discussion in 'Jamii Photos' started by SMART1, Aug 25, 2011.

  1. S

    SMART1 Senior Member

    #1
    Aug 25, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sasa hii nini
     

    Attached Files:

  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    mkuu umemkuta utamu kweli jamaa hata hajashtuka kuwa anachukuliwa
     
  3. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    huh................aiseeeeeeeh
     
  4. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    aisee unatudhalilisha ndugu
     
  5. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Mkuu ila ndio ktulivyo na wala sio kwamba anatudhalilisha ]

    mwanaume anaweza kusimama na nguzo ya umeme na akakojoa hana wasi wasi au akageukia hata barabarani wanakopita watu akamaliza shida zake
    niliwahi kushuhudia pale mwenge kituo cha daladala jamaa kasimama na nguzo ya umeme tena kageukia kituo cha daladala watu wanapita wa kila aina na watoto wadogo akamaliza shida yake wala hakujali
     
  6. S

    SMART1 Senior Member

    #6
    Aug 25, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pole ila ukiumwaga barabarani nakufotoa!!!!
     
  7. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #7
    Aug 25, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Ila hiyo ya mwisho aise mpaka unaionyesha mashine ya jamaa noma sana
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Aug 26, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Siku moja nlimwöna mshkaj manzese darajan. Ni aibu.
     
  9. Engager

    Engager JF-Expert Member

    #9
    Aug 26, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    we jamaa akili yako si sawa. Tena usicheze na mkojo. Ulivyo upload hz picha ni kana kwamba we hujawah fanya hii k2, au aga hufanyi. Booøosht.
     
  10. gmosha48

    gmosha48 JF-Expert Member

    #10
    Aug 26, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,452
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Ni kweli mkuu. Hii ni tabia Mbaya sana. Tena Ikiwezekana ingebidi kuwe na kipindi maalu kwenye Luninga zetu ambapo picha za watu wana haribu mazingira namna hiyo zingeonyeshwa bila kuficha sura. Sio tu kwa wanao umwaga barabarani ila hata kwa wale wanaotupa taka taka hovyo. Utakuta mtu kavaa safi, anaendesha gari ya maana, halafu anatupa mifuko ya rambo barabarani. Je, huo ni uungwana?
     
  11. S

    SMART1 Senior Member

    #11
    Aug 26, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 133
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Inawezekana ikawa sio sawa kulinganisha na huyo anaekojoa hadharani na kuharibu mazingira!!
    Mbona mkiwa nje ya nchi tunajua kujiheshimu na kuheshimu mazingira kwa nini tusifanye hivi kwetu.
    Charity begins at Home banaaaa!!!

    Inaelekea ujinga wangu ukawa ni zaidi ya akili zako
     
  12. H

    HOYANGA Senior Member

    #12
    Aug 26, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hata kama anafanya sio hovyo hovyo namna hiyo mbona huwa tunasafiri kwa muda mrefu bila kujikojolea!! Au ndio bia za mchana sinamfanya mtu ashindwe kwenda chooni!!!?
     
  13. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #13
    Aug 26, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mhhhhh!!
     
  14. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #14
    Aug 26, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,069
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Kwa nini wanaume tukimaliza haja ndogo kichakani,kichochoroni au sehemu yoyote ile tofauti na chooni tunatema mate?

    Dada zetu pia wana utamaduni huo wa kutema mate?
     
Loading...