Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaume Tumieni Vizuri Uhuru Mnaopewa na Wenzenu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Gosbertgoodluck, Nov 20, 2011.

  1. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #1
    Nov 20, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Tafadhali akina dada mniwie radhi lakini jambo hili nimekutana nalo mara kadhaa na hata marafiki zangu wamenithibitishia kwamba ni kweli. Kwa ujumla, wanawake wakiwa 'wamekolea' huwa hawajitambui kiasi kwamba ukimuuliza uvae ile kinga au usitumie utasikia ama anaguna na hafanyi chochote au mwingine atakwambia kwa sauti ya chini kwamba uamuzi ni wako. Kinachobaki hapo ni busara na hekima ya mwanaume.

    Najua baadhi ya akina dada watanishambulia hapa lakini nimeweka thread hii kwa lengo la kuwakumbusha wanaume wautumie uhuru huo vizuri ili kulinda wenzi wao. Inawezekana hayo ndiyo maumbile yetu ya asili.
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Asante kwani umetukumbusha nasi wanawake kujilinda binafsi.
     
  3. ldd

    ldd JF-Expert Member

    #3
    Nov 20, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 786
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    u a vry brgthy meen!
     
  4. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #4
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Ni kweli kabisa kamanda, mwingine utakuta anakuchimba bonge la mkwara eti bila hiyo 'hakiliki' kitu, lakini akisha 'andaliwa' kwa dk kama 20 hivi, anageuka kuwa zuzu na ukimuulizia kutumia hiyo 'kitu' sometime huwa hata hajitambui kama kuna kitu inaitwa ndomu. Na ndiyo maana Mkapa alishawahi kusema kwamba kwisha kwa ukimwi ni mpaka pale wanaume watakapoamua, vinginevyo ni kazi kweli kweli!
     
  5. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #5
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Haya tumesikia vizuri sana na tutajitahidi kutousikilizia Muhogo wa jan'gombe......
     
  6. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #6
    Nov 20, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Mh!Arabianfalcon banaaaa!Mhhhh!
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Nov 20, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Duh, tumeskia tutakuwa tunaset reminder.
     
  8. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #8
    Nov 20, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    Wengine huwa hawatoi hata neno badala yake utaona anakuangalia kwa jicho na tabasamu la kufa mtu. Sanasana atakulaumu kwa nini unamchelewesha kuanza safari. Hawa viumbe wa ajabu sana. Utadhani siyo yule aliyekuwa anakupiga kalenda.
     
  9. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #9
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kama analaumu usimpe tena hajui kama unafanya kazi ile inayokufanya uitwe mwanamme alaaaaaaa! mwambie utasusa....
     
  10. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #10
    Nov 20, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    Tukisusa hiyo kazi mambo yote hayatakwenda. Wakikosa hiyo kitu wanafura kutwa nzima. Kama ni mwalimu, watoto shuleni watamkoma. Kama ni secretary au receptionist basi siku wageni wa ofisi watamkoma. Ni hasira tupu. Kwa hiyo, ili kuepusha yote hayo ni bora kuwapatia tu hata kama ni fundo moja tu linatosha.
     
  11. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #11
    Nov 20, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wakati wanaume wengine ndo kwanza wakishajua wameathirika wanasambaza kwa makusudi
     
  12. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #12
    Nov 20, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ujue mtu akishafanyiwa maandalizi akili zinakuwa zimeruka na kichwa hakifanyi kazi sana sana cha chini ndo kinauliza haja yake itimizwe mapema
     
  13. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #13
    Nov 20, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    Duu, hii nimeipenda.
     
  14. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #14
    Nov 20, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Asante sana kwa kutukumbusha!!!!
     
  15. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #15
    Nov 21, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Kweli naungana nawe...tukubuke wajibu wetu kama viongozi!
     
  16. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #16
    Nov 21, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Wajibu uko pande zote. Wanawake na wanaume wanapaswa kutimiza wajibu wao wa kujilinda na kulimda wenzi wao, no matter wamekula denda na kuandaana kwa muda mrefu kiasi gani. Kama unaona mwenzie amezidiwa na unamchelewesha kupata 'kakitu', wewe usi-take advantage na kufanya kitu kinachoweza kumuumiza au kukuumiza wewe mwenyewe baadae. Tuwe waangalifu.
     
  17. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #17
    Nov 21, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,018
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Du!Kwa hiyo wakati huo cha chini kinakuwa kinafanya kazi badala ya kichwa?Hii nimeipenda sana.
     
Loading...