Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaudsm waelekea ikulu...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by nziriye, Feb 4, 2011.

  1. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    hayawi hayawi yamekuwa,vijana wa chuo kikuu cha dsm wanapo ktk maandamano ya amani kuelekea ikulu kupeleka malalamiko yako kwa mh.mkwere labda anaweza wasikiliza na madai yao,wanakwenda na hoja mbili..mosi,je raisi anajua dai lao waliloomba kupandishiwa hela toka 5000tsh to 10000tshs,pili,kama hajasikia ndio wanampa taarifa...tatu-kuhusu dowans hamna haja ya kuilipa kwani inaongoza matumizi na bei ya vitu buuuuure.,waungwana wanajf hv ni kweli mkwere yupo ikulu kweli au yupo nje ya nchi ?...muda huu wapo mwenge,aluuuuta continua....
     
  2. P

    Pokola JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 714
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    ... tupo hapa
     
  3. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Tupe updates please
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Haya sasa...mwenzao kalalia masikio!
     
  5. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #5
    Feb 4, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    @pakajimy,mwache ajifanye mjanja tu bt tyme wil tel for sure,tyme for liberation has come,lets work as team to chase away mkwere
     
  6. m

    mzee wa inshu Member

    #6
    Feb 4, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Poa saa wazee Tuko pamoja.

    Maisha magumu namna hii tutaishije kwa Tsh5000/=(elfu tano) ili hali kila kitu wao

    wamepandisha? Je, wao wanaweza kuisavaiv kwa kiasi hiki?



    Hapa bila kufanya kama Tunisia au Egypt Hakitaeleweka!
     
  7. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #7
    Feb 4, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    ndo maana nimeona ffu mandela road wanaelekea Ubungo?

    nchi hii bwana. hata nzi wakikanyaga meza ya chakula ya rais watapelekewa FFU.

    kila kitu FFU.kila kitu FFU.kila kitu FFU.
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Feb 4, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    ana uchungu mwanae RIZIWAN ALILIPWA ALFU 5 KWA NINI WENGINE WASHINDWE KUISHI
     
  9. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #9
    Feb 4, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Jamanh i always feel concern kwa yale mambo yote yanayokuwa yanafanyika for the sake of bringing the welfare of majority,i always belive kuwa sauti ya wengi ,sauti ya MUNGU,Am sure time wil tell kama tunachodai ni sahihi ama vpi?people power,nipo hapa makumbusho kijitonyama na muda huu defenders 5 za ffu zimepita,hv hawa polisi wanadhani sauti ya umma inazimwa na risasi za moto,mabomu ya machozi na maji ya kuwasha au?kweli nimeamini kuchamba kwingi......
     
  10. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #10
    Feb 4, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    FFU? Wacha tukawapokee!
     
  11. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #11
    Feb 4, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ilikuwa miaka hiyo
     
  12. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #12
    Feb 4, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    @pdidy-kumbe riz1 kasomea ud mmmh,nadhani mkwere atakuwa na akili za funza,haiwezekani kwamba kama ulisoma chini ya mwembe then na mwanao apitie tabu hzo hzo,its unfair hajui kuwa things do change au anaona sawa tu kwa kuwa atakapojickia yeye anapaa juu kama popo .,lets tel him ril situation kuwa life has changed,maisha magumu,vitu bei juu,ada juu ...sasa how come tuwe watumwa ktk nchi yev,am sure timf wil tel and mkwere wil dance the music
     
  13. Mkosoaji

    Mkosoaji JF-Expert Member

    #13
    Feb 4, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 364
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Juzi juzi yalikuwa maandamano ya kutolipwa, leo maandamano ya posho kutotosha wakati SAUT wanalalamika kupandishiwa ada.

    Tanzania tunaelekea wapi kielimu?
     
  14. RealTz77

    RealTz77 JF-Expert Member

    #14
    Feb 4, 2011
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 741
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Inabidi umati uwe mkubwa sana ili hao FFU ( Failure First Upfront) wazidiwe na hawathubutu kuuwa mtu sasa, so vijana waingie kwa nkwere km vipi tutafute Tahrir yetu!
     
  15. Sita Sita

    Sita Sita JF-Expert Member

    #15
    Feb 4, 2011
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 1,205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    updates please.

    natamani wangepita Morogoro road.

    Am sure wangepata Mass Support ingekuwa ni Noumer
     
  16. RealTz77

    RealTz77 JF-Expert Member

    #16
    Feb 4, 2011
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 741
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kweli kabisa ujue wanataka wapite ushuani oysterbay, upanga , ocean view ndo ikulu hahaa, hawapati hata wa kuwashangilia along the way, wangekatiza morogoro road wangepick vichwa along!
     
  17. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #17
    Feb 4, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    loooh lol,hapa tz mambo yanatisha,ffu wametawanya watu na bomu ,lol wachache ndo wanaendelea...mmmmh...hoping kitaeleweka tu better few strong than many who are weak,aluta continua
     
  18. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #18
    Feb 4, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    fool
     
  19. S

    SUWI JF-Expert Member

    #19
    Feb 4, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mungu awatangulie.. haki haiji kiurahisi, steps lazima zichukuliwe na maandamano ni mojawapo ya steps. Haya mabomu hawaoni ndo yanaongeza ukubwa wa tukio????????????
     
  20. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #20
    Feb 4, 2011
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,542
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hivi kwa nini vyuo vingine havikujumuika nao hapo Dar?
     
Loading...