Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanasiasa na hatima ya Tanzania na wananchi masikini walipao kodi hata kwenye sembe!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by samwel kimosso, Sep 11, 2012.

  1. s

    samwel kimosso Member

    #1
    Sep 11, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani wana JF najiuliza TZ tunaelekea wapi na rasilimali zetu!!! Ile hofu ya mungu na uelewa kwamba kila aishiye ataonja mauti imepotea kwa wanasiasa wetu..! Nchi imegeuka pango la walowezi na mauaji yamekua ndio tambiko la mafisadi!! Tupige magoti tusali gesi yetu isidondokee kwenye midomo iloko kama ma-simtank inayomilikiwa na wanasiasa wasiojali maslahi ya wananchi wao...Tuiombee nchi yetu na kuchukua hatua kwa sababu tunapoelekea ni pabaya sana...Oh God help us
     
Loading...