Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanapeta tz ktk hali hii ngumu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by malande, Jan 20, 2012.

  1. malande

    malande Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    napenda kujua hapa bongo watumishi wa kada ipi ndio wana maisha mazuri,eti nasikia maticha hoi na tra juu. kwa nini lakini
     
Loading...