Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanapeleka wapi ?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by MONTESQUIEU, Jan 11, 2011.

  1. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hivi hawa mgambo wa city wakichukua vitu vya wamachinga vinaishia wapi?
    Na kwanini wachukue vitu.... Na sio watu?

    Mara nyingi nimepita kariakoo naona mgambo wamebeba mali za watu mbalimbali na hakuna watu waliokamatwa...

    Hii imekaaje?
     
  2. Mbwiga_Plus

    Mbwiga_Plus Senior Member

    #2
    Jan 11, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanapeleka kunako matumbo!
     
  3. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    wanampelekea mkwere
     
  4. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mbaya sana hii, wanawaonea sana hawa wafanya biashara ndogo ndogo!
     
Loading...