Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanaosambaza ukimwi/wauwaji wa albino wanyongwe hadharani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Nov 10, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,569
    Likes Received: 1,623
    Trophy Points: 280
    Ndugu wapendwa .hivi majuzi chama cha maalbino tanzania wamependekeza wale wote watakaokutwa na hatia ya kuu maalbino wanyongwe hadharani ndugu zao wakiwaona ..hii yawezekana itakuwa fundisho kwa jamii.....
    Nimeona niombe kama serikali itakubaliana na hili basi tunaomba wale wote watakaokutwa na hatia ya kuambukiza ukimwi nao wanyongwe hadharani ili iwe fundisho kwa jamii....inasikitika sana kuona vitoto vyetu vikiteketea na ukimwi umri wa miaka 15 na kufikia wazazi kuulizana kulikoni na kuamua kupima...huku majibu yakiwatanabaisha hawana ukimwi....
    haya mambo tunaomba serikali muwe makini vinginevyo mnatengeneza vizazi vyenye kuathirika millele.......

    Nawatakieni heri chama cha maalbino na maombi yenu
     
Loading...