Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanandoa wengi wamevaa viatu si vyao (oversize)na kuishia kwenye mateso!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Nov 5, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,536
    Likes Received: 1,601
    Trophy Points: 280
    Unaweza ukawa mmojawapo
    pole ila usiku wa leo kabla ujaenda kanisani kesho bora ujiangalie vyema ulioa kwa makusudi gani
    wapo wengi wameoa ama kuolewa wakiwa na malengo tofautiwapo waliooana
    sababu ya umri mkubwa,mali,kualazimishwa,wengine anaOGOPA majukumu na hili linawaumiza sana wanapopewa
    mtoto wa mtu na kushindwa kumtunza ama kumhifadhi

    sasa haya yote yanaletwa na akukimbilia kuvaa kiatu kisichokutosha,,wapo wengi wamekaa si kwamba awajapata wa kuoa ama kuolewa ni kwamba kila viatu wakitest ama vinawabana ama vinapwea na wengine kuaminikwa kuwa kampuni ya bora bado ipo ,,ipo siku watapata size ya vatu vyao...pengine bado ujaoa uko kwenye mchakato ndugumpendwa wetu naomba uwe makini usije lalamika yesu akupendi la hasha umevaa oversize ...na afadhali ukute vidogo kuliko vinapwaya unawezatamani dunia iongoze na cameroon...nakuomba bado una nafasi mungu akusaidie upate size yaa kiatu chako..najua wengine wanakutana na oversize hadi kwenye manukato lakini uiogope huyo ni wako wa milele

    jumapili njema

    mancity 3 -qpr 2 ullale nacho hik
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,246
    Trophy Points: 280
    Hahaha,umetupa kibalio!
    Bora kiatu cha ndoa kiwe oversize utaburuza, baba ukipata undersize afu high heels,utajuuta! Haya kalale nacho na ww,lol
     
  3. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #3
    Nov 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    hili nalo neno mkuu
     
Loading...